2 chu xich nha minh

Ðề: 2 chu xich nha minh

nhìn yêu quá trông như 2 con vẹt non nhỉ. mà cái tổ của nó hay bác cho vao trong chăn thế. nhìn không rõ

wow, đẹp quá, 2 bé xích của bạn chịu nằm ngửa luôn hả, bạn thuần hay quá, chia sẽ kinh nghiệm cho mọi người với

Mấy em này chắc ko thuần đâu,còn non mà. bác chủ topic chịu chơi wá ,nuôi 2 e xích luôn,1 em mình còn ko có tiền mua nữa,nói chi là 2

Mấy em này chắc ko thuần đâu,còn non mà. bác chủ topic chịu chơi wá ,nuôi 2 e xích luôn,1 em mình còn ko có tiền mua nữa,nói chi là 2

Hiền quá ta. Chúc mừng đôi bạn

mình nghĩ 2 e này cho dù nhỏ vẫn rất thân thiện với bác chủ chim, vì không có một con chim nào, ngoại trừ chim đã thuần và được huấn luyện làm trò, chịu nằm ngửa. Vì tư thế này sẽ làm cho chim cử động chậm chạp, khi có nguy hiểm sẽ rất khó thoát, bản tính của vẹt là loài chim hoang dã bởi vậy chắc hiếm lắm mới có được 1 em chịu nằm ngửa

anh xài cái mền giống cái mền của em ^^, chim dễ thương quá

bữa nay đi dạo xem mí con vẹt... Có con xích lão kia hét 13tr, vẹt đầu xám 300k.. zời ạ quá kinh khủng mình chuồn lun ko nói 1 lời.... =='

các bạn cho mìh hỏi giá xích non là bao nhiêu vậy

up ........................ thôi mà sao 2 em nó ngoan nhì

như kiểu bị điểm huyệt ý nhẻ =))

Nghi 2 em này bỏ chăn ra đang đóng bỉm lắm:-*

yêu quá bác để lại cho em 1 chú được không ah? kiếm mãi ko biết kiếm ở đâu?

mình nghĩ 2 e này cho dù nhỏ vẫn rất thân thiện với bác chủ chim, vì không có một con chim nào, ngoại trừ chim đã thuần và được huấn luyện làm trò, chịu nằm ngửa. Vì tư thế này sẽ làm cho chim cử động chậm chạp, khi có nguy hiểm sẽ rất khó thoát, bản tính của vẹt là loài chim hoang dã bởi vậy chắc hiếm lắm mới có được 1 em chịu nằm ngửa

chim còn baby thì chưa nói lên được điều gì hết rasx à,khi nó trưỡng thành rồi thì mới biết được

chim còn baby thì chưa nói lên được điều gì hết rasx à,khi nó trưỡng thành rồi thì mới biết được

Dù sao đây cũng là động lực khích lệ những người yêu chim Vẹt, để đi những bước tiếp theo, Phat nhẩy./.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,440
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên