3 chú yểng con cần bán!

thichnuoichim

Thành Viên
Điểm
16
Ðề: 3 chú yểng con cần bán!

Bác cho biết giá chuẩn và địa chỉ cụ thể để ae nghiên cứu tí nhé?

cho cái giá đi để ae còn alo chứ

cho giá đi chủ thớt...... địa chỉ nữa

Bác có vẻ máu nuôi mà chưa có em nào nhỉ? Ráng kiếm 1-2 em cho thỏa lòng mong ước nhé :)
E cung dam me nhu bac. E moi bán đi 1 chú. Gio muon nuoi them ma khó mua quá. E da xem nh nơi nhưng ko ưng chim ở nhung noi do ngoai ra moi gap tai nạn phai ở nha nen rat buon + thích yểng từ bé @@. Thank bac co lời động viên

E cung dam me nhu bac. E moi bán đi 1 chú. Gio muon nuoi them ma khó mua quá. E da xem nh nơi nhưng ko ưng chim ở nhung noi do ngoai ra moi gap tai nạn phai ở nha nen rat buon + thích yểng từ bé @@. Thank bac co lời động viên
Ngoài đó tìm chim mệt nhỉ? Trong này tới mùa nhìu chỗ bán lắm tha hồ mà chọn. Khi nào mua được lên thông báo cho anh em mừng nhé :)

Hx. E moi noi ch qua voi bác chủ. Bac chủ bảo ko bao chim chết e buồn quá. Ko hiểu nếu tật lỗi thi e kêu ai.đang chờ bác chủ sngi thêm ạ. Chắc chờ yểng di cư ve Ha nội quá. Bac nào ở gần binh định quảng Ngãi thi nhanh tay nhé. Chúc bác chủ đắt hàng!

Bác cho biết giá chuẩn và địa chỉ cụ thể để ae nghiên cứu tí nhé?
Gía e nó 1300k/1e. mình ở bình định, nếu bác có người quenchay xe đường dài thì ghé ngang qua quốc lộ 1a mình gửi chim luôn cho !
<------ Bổ sung bài viết ------->
Hx. E moi noi ch qua voi bác chủ. Bac chủ bảo ko bao chim chết e buồn quá. Ko hiểu nếu tật lỗi thi e kêu ai.đang chờ bác chủ sngi thêm ạ. Chắc chờ yểng di cư ve Ha nội quá. Bac nào ở gần binh định quảng Ngãi thi nhanh tay nhé. Chúc bác chủ đắt hàng!
Mình chỉ bảo hành bạn là chim không tật lỗi, chứ còn chuyệnchết choc thì mình làm sao bảo hành được( vì mình gửi chim cho bạn đâu có muốnchim chết làm gì, cái đó là chuyện khách quan mà) hi!

quá xa so với mình, ở HN thì mình đến mua một em nó về nuôi cho vui

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên