admin ĐẠI BÀNG cho em hỏi ở thành phố HCM nơi bán chào mào HUẾ chuẩn nhất

khanhden1980

Thành Viên
Điểm
6
em là người rất mê chào mào thời gian này thấy phong trào nuôi chim chào mào HUẾ đang rất phát triển,em xin được lậptopic này rất mong anh hay chú ĐẠI BÀNG CŨNG NHƯ MẤY ACE(ở tphcm)và cũng là người rất có tiếng nói và uy tính của dđ,có thể chỉ cho những anh em đam mê chào mào nơi nào ơ tp hcm bán chào mào huế chính gốc.

Thay mặt anh em đam mê(và chuẩn bị mê như em) chào mào HUẾ ơ thành phô HCM chân thành cảm ơn và xin đựoc chỉ dạy thêm về thú chơi tao nhã này nhiều hơn

Ðề: admin ĐẠI BÀNG cho em hỏi ở thành phố HCM nơi bán chào mào HUẾ chuẩn nhất

Bạn ở tphcm thì bạn ghé tiệm chim huy lan vừa rồi a có ra huế mình chở a bê hem bắt mười sáu con,chim đá đen,khe đầy bình thành,bòn hòn,và tà rã.Mình có gởi vào hai mươi con chim bẩy lưới chim khe cữa,khe lạnh vùng dương hòa.

cảm ơn anh nhiều!!!!!anh bít địa chỉ thì làm ơn cho em lun đi nha anh,em ở vùng ven chứ ko phải trong nội thành,anh cho em dịa chỉ hay sdt của chỉ tiệm cũng được nha anh!!!!!

quả thật chào mào miền trung trung bộ --> bắc trung bộ thì danh tiếng lẩy lừng đặc biệt là ở Huế. còn ở Tp.HCM tôi đi đến tiệm hỏi thì cũng có rất nhiều nơi bảo là CM Huế giá từ 150 --> 250 (CM bổi). nhưng chắt không tin được và với kinh nghiệm non nớt tôi cũng chẵn biết cách nào phân biệt được. nhưng nếu có thể thì bạn nên đến đường ngã ba Thành Thái và Bắc Hải, nơi đó nổi danh là hàng cảnh nên cũng có vài tiệm chim đủ cho ban chon, CM bổi nơi đó cũng rất là nhiều giá, hoặc bạn có thể lên Tây Thạnh, từ ngã ba Lê Trọng Tấn và Tây thạnh, đi đường Tây Thạnh khoảng 800m, ông chú nơi đó có vẻ cũng uy tín. chúc bạn sớm tậu được chú CM như đã từng ao ước

cảm ơn anh nhiều!!!!!anh bít địa chỉ thì làm ơn cho em lun đi nha anh,em ở vùng ven chứ ko phải trong nội thành,anh cho em dịa chỉ hay sdt của chỉ tiệm cũng được nha anh!!!!!

Tiệm chim huy lan 127 nguyễn văn quá F đông hưng thuận Q12 qua cầu tham lương gẹo phải chạy 300m nhìn phía trái,giá cao đó bạn bổi huế 100% chúc bạn lựa con như ý.

xin chân thành cảm ơn mấy ace đã chỉ nơi bán chim,chỉ mong những người bán chim cũng uy tín như 1 vài anh em trên diễn đàn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên