AE vào Thảo luận về cám HiểnBK

justcavalli15

Thành viên Mới
Điểm
1
Thấy a e dạo này chuyển qua cám bác Hiển BK cũng tương đối nhiều . e cũng co ý định chuyển qua dùng thử xem sao.khuyên nhà e lông lá đã xong xuôi đã nhấp nhẳng líu nuôi đc đến nay cũng 8thangs lồng em định chuyển thẳng lên cám 35 liệu chim có bị sốc cám không các bác!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ðề: AE vào Thảo luận về cám HiểnBK

cám hieenrbk mua ở đấu thế cho cái đỉa chỉ

Thấy a e dạo này chuyển qua cám bác Hiển BK cũng tương đối nhiều . e cũng co ý định chuyển qua dùng thử xem sao.khuyên nhà e lông lá đã xong xuôi đã nhấp nhẳng líu nuôi đc đến nay cũng 8thangs lồng em định chuyển thẳng lên cám 35 liệu chim có bị sốc cám không các bác!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Lông lá xong xuôi + kêu gắt + nhấm nhẳng líu rồi thì bác cho ăn thẳng cám 35 trong vòng 1 tuần đến 10 ngày đảm bảo sẽ líu đều. Sau đó thì tùy thế trạng con chim mà bác có thể điều tăng giảm cám, hoa quả, mồi tươi.

Chim đã nhấm nhẳng líu vào cám 35 là quá tốt rồi bác ah, nhưng mỗi ngay một miếng hoa quả bằng đầu ngón tay cái nhé

Sau trào lưu Tuấn Coong là tới trào lưu Hiển BK, chạy theo mốt thôi bác ơi. Cái chốt vấn đề nằm ở chỗ bác điều cám thế nào cho đúng thể chất con chim, mộc, mộc dở, thuần, non, già.......và đừng quên vệ sinh chuồng trại tắm táp ngon lành.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên