ae xem hộ đây có phải 1 cặp không

ngockinh

Thành Viên
Điểm
6
cũng như tiêu đề nhờ ae diện đàn xen hộ có fai 1 cặp ko nhé,mua ở tiệm chủ quan bảo nuôi non lên,cũng thuần lăm,hỏi thì bảo là 1 cặp nhưng mình mới chơi chẳng biết thế nào, nay nhờ ae giúp đỡ, thaks ae nhìu.

Ðề: ae xem hộ đây có phải 1 cặp không

ở hình 3 từ trên xuống em đó theo anh là mái kinh a. 90% thôi nhé

thế con đứng trên cầu hay ở dưới hả anh,mà anh kiến dc cho e đôi nào chưa thế, đôi này e mua non nên rất rạn người,

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

2 con này giống nhau quá..màu lông y hệt..theo mình nghĩ là 1 cặp..:D..chỉ là dự đoán thôi nhé..có gì k phải..bỏ wa..hi :D

không sao mà vì minh muốn mọi cho ý kiến vì chơi cu lần đầu mà, dạo này nhốt trong avi nên nhìn đẹp hơn nhìu

Theo em thấy thì 2 con của bác 1 con là gáy miền nam và 1 con là gáy bắc. Theo kinh nghiệm củ em thì bác cứ mổ ra là biết ngay. chém tí không phải bác bỏ qua..

Theo em thấy thì 2 con của bác 1 con là gáy miền nam và 1 con là gáy bắc. Theo kinh nghiệm củ em thì bác cứ mổ ra là biết ngay. chém tí không phải bác bỏ qua..
Mổ ra rồi cho lên nồi à bạn. :))

mình thấy đôi lúc thấy vào nằm ổ nhưng chưa thấy đẻ

Em cung mới tập chơi cu gáy đẻ:Theo kinh nghiêm của một cụ đã nuôi bác thử để một em gáy gù tốt gần chuồng gáy đẻ(không để nhìn thấy nhau chỉ nghe gù thôi) sẽ xảy ra 2 trường hợp:1 trong chuồng một con sẽ gáy gù theo nhảy loạn xạ,một con chỉ đứng im hoặc đi lại nhẹ nhàng(chuẩn một đôi đang sắp đẻ)Ngựoc lại cả hai đêu gáy gù hoăc im thin thít thì phải ghép một thời gian nữa mới biết được(với điều kiện đã chọn trống mái chuẩn)E đã thử và chim đã đẻ.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên