AE xem và nhận xét dùm mình sáo nâu

ceilingtran

Thành Viên
Điểm
6
ae xem coi nó được bao nhiêu tháng tuổi . còn non hk . và có thể tập nói được hk ,thank mọi người trước
[/url][/IMG]

Ðề: AE xem và nhận xét dùm mình sáo nâu

con này đẹp và vẫn có thể tập nói đc.....

nhưng mình ko pik còn non hay là đã cứng chim rùi

chim khoảng 4 tháng tuổi bạn ah!chim đẹp!cố gắng giai đoạn này tập nói dần dần cho e nó nhé!hi vọng sẽ 1 ngày đẹp trời câu nói đầu tiên"nhậu đi cậu ơi"hehe

hay, đúng cái đang cần :)
đào tạo nghề bất động sản đào tạo bất động sản dao tao nghe bat dong san đào tạo bất động sản học môi giới nhà đất học môi giới bất động sản khóa học kinh doanh bất động sản khóa học bất động sản dao tao chung chi bds đào tạo chứng chỉ bất động sản chung chi moi gioi bds chứng chỉ môi giới bất động sản chung chi hanh nghe bds chứng chỉ hành nghề bất động sản hoc chung chi bat dong san chứng chỉ môi giới bất động sản đào tạo môi giới bds đào tạo môi giới bất động sản lop hoc kinh doanh bat dong san lớp học bất động sản hoc kinh doanh bds học kinh doanh bất động sản trung tam dao tao bds trung tâm đào tạo bất động sản chung chi moi gioi bat dong san chứng chỉ bất động sản hoc moi gioi bat dong san học môi giới bất động sản đào tạo bất động sản đào tạo bất động sản hoc bat dong san học bất động sản hoc bat dong san khóa học bất động sản học bất động sản lớp học bất động sản

Sáo này sáo mùa này đó bạn, tầm 2-3 tháng tuổi.

uk chim này mình mua thì chủ bảo tầm 3 tháng trở xuống thui . nhưng mình mún cho mấy bạn nhân xét đó mà hjj . cho chắc .thank mọi người

lap dat camera giam sat LH: 0904.940.915
camera theo doi camera quan sat lap dat camera theo doi camera quan sat camera quan sat lap dat camera theo doi lap dat camera giam sat lap dat camera theo doi camera theo doi camera quan satlap dat camera giam sat lap dat camera theo doi lap dat camera giam sat camera theo doi camera giam sat lap dat camera giam sat camera theo doi camera giam sat lap dat camera theo doi camera giam satlap dat camera theo doi camera quan sat lap dat camera theo doi lap dat camera theo doi lap dat camera theo doi camera giam sat lap dat camera giam sat lap dat camera theo doi camera giam sat camera theo doi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên