Anh em ơi,mình mới nuôi chú này đc nửa năm,nhưng cũng chưa rõ chú này là Ưng hay Cắt

daibangtrangfx

Thành viên Mới
Điểm
1
Ðề: Anh em ơi,mình mới nuôi chú này đc nửa năm,nhưng cũng chưa rõ chú này là Ưng hay Cắt

A nuôi kĩu nữa năm là, con chim đó có thể đi săn lun rồi đó :-o:-o:-o
nữa năm tiền thịt chắc cũng tiền ko ^:)^^:)^

Ðề: Anh em ơi,mình mới nuôi chú này đc nửa năm,nhưng cũng chưa rõ chú này là Ưng hay Cắt

Con này là Ưng ấn độ bạn ạ, buộc chân bằng dây hả???? bạn đọc các bài viết là jess cho chim săn mồi rồi làm theo nhé

bạn thấy chưa đũ kinh nghiệm đễ nui ,thì xin chuyễn nhượng lại cho mìnho:)o:)
nick : nhoxpronhoxshock_nhoxyeueokhox
sdt :0906932006

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

theo mình em nó là mountain hawk eagle. bác chụp vậy hơi khó phân biệt.
bác vào đây tìm hiểu thêm nha : http://www.arowana.com.vn/forum/f29/danh-cho-nhung-nguoi-dam-me-falconry-38289.html

Nó ko phải là mountian hawk eagle đâu nha bạn. và cũng ko phải dòng DBU đâu. nó là Ưng ấn . à chim nuôi nữa năm mà mình thấy nó con nhát sao đó nhĩ :-? . mà sao bạn ko làm cho nó bộ jess đi! buộc = dây đó ko dc đâu.

sorry bạn nha, nhưng mình thấy bạn buộc dây thế kia hơi tội nghiệp cho con ưng ấn. Bạn nên tìm hiểu thêm về cách làm jess cũng như cách nuôi dạy huấn luyện nó nhé!
Nếu ko huấn luyện được thì để lại cho mình nhé. Chúc bạn thành công!!!

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên