bác cuti_82 và lãng tử HN cùng các cao thủ giúp e với

hanhnhi_1991

Thành viên Mới
Điểm
1
các bác giúp e vs con khuyên của e nó bị béo, bụng đầy mỡ vàng, e chỉ cho ăn cám tt1 ko mồi tươi và thi thoảng hoa quả, e nó h ít hót lắm thi thoảng hay rung cánh và kêu bé bé như líu,các bác giúp e cách cho nó hết béo vs( nhà e ko có lồng tập trung hay lồng rộng đâu ạ)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: bác cuti_82 và lãng tử HN cùng các cao thủ giúp e với

ko có bác cuti_82 đâu. chỉ có 84 thôi

cutingheconvaotai.langtunghetenđathaybuonia :D:D:D

Lên cho 2 bác vào giúp này.
Trước khi 2 bác vào giúp e xin đưa ra ý kiến để giảm mỡ nhanh nhất. bác vào trang web này nhé. :))
http://vnexpress.net/gl/doi-song/mua-sam/2012/12/bay-dong-may-tap-bung-duoc-ua-chuong-hien-nay/
thank bác thanhkeu128 lần trc bảo e nhưng nhà lại ko có lồng tập trung lên vẫn chưa có cách nào nhanh nhất

thank bác thanhkeu128 lần trc bảo e nhưng nhà lại ko có lồng tập trung lên vẫn chưa có cách nào nhanh nhất
Bác cho ăn dgian như thế mà cũng béo thì khó thật đấy. Lên cho bác tìm đc cách nhanh nhất.

Khuyên rung cánh và kêu "chí, chí" hay "chít chít" nhỏ là hiện tượng em nó đang cơm no rửng mỡ, hiện tượng chim đực ve chim mái để đạp. Thường hay xảy ra ở Khuyên non lên.

Giám béo cho Khuyên nói thật mình đầu tiên dính phải ca "đẻ khó" này. Bảo ép líu hay sửa tật lỗi còn được, chứ vụ giảm eo này nên để cho bác thanhkeu128 hoặc 1 em xinh tươi 1080 hướng dẫn cho bạn vậy. :))

Cho ăn khế chín, ngày một mẩu bằng nửa quả nho thôi; khế chua chín là tốt nhất, nếu ko thì dùng khế ngọt chín cũng được.

Khuyên rung cánh và kêu "chí, chí" hay "chít chít" nhỏ là hiện tượng em nó đang cơm no rửng mỡ, hiện tượng chim đực ve chim mái để đạp. Thường hay xảy ra ở Khuyên non lên.

Giám béo cho Khuyên nói thật mình đầu tiên dính phải ca "đẻ khó" này. Bảo ép líu hay sửa tật lỗi còn được, chứ vụ giảm eo này nên để cho bác thanhkeu128 hoặc 1 em xinh tươi 1080 hướng dẫn cho bạn vậy. :))
ca này công nhận khó đẻ thật, e đã giảm khẩu phần nó cho ăn cám chay rồi, có khi e cho về 3 vì cho mất màu luôn hjhj.hnao có dịp gl vs bác tài phát
<------ Bổ sung bài viết ------->
Cho ăn khế chín, ngày một mẩu bằng nửa quả nho thôi; khế chua chín là tốt nhất, nếu ko thì dùng khế ngọt chín cũng được.
cảm ơn bác , vụ này nghe hơi hay chỉ sợ nó ko ăn lại bổ vợ e bỏ mẹ

để em nó dảm mỡ. rất là dễ làm. cho vào lồng rộng cho em nó bay nhảy thoải mái. hoạt động nhiều thì mỡ tiêu tan

để em nó dảm mỡ. rất là dễ làm. cho vào lồng rộng cho em nó bay nhảy thoải mái. hoạt động nhiều thì mỡ tiêu tan

Đúng là đơn giản như đan rổ thế mà không nghĩ ra, bác đúng là cao thủ, thằng em tâm phục khẩu phục.

chắc là ko có cách j ngoài cách cho vào lồng tập lực vây........thank các bác

mua cho nó cái Đai massage Vibroaction =)))))))))))))))))))))))))))))))))))

nhanh hơn nữa thì làm cho nó 1/4 gam methamphetamine .thông vài hôm có mà sụt vài kg.mắt lại đen sì ấy chứ :))
đừng có khua môi múa mép đi bác. bày cách giúp họ thì giúp.chứ đừng khua môi múa mép

chắc là ko có cách j ngoài cách cho vào lồng tập lực vây........thank các bác

Xuống dưới anh lấy nan cáp quang về đủ làm lồng tập lực cho cả mi của anh khuyên của chú

Xuống dưới anh lấy nan cáp quang về đủ làm lồng tập lực cho cả mi của anh khuyên của chú
1,2 hôm nữa e xuống a ạ, mấy hôm nay gàn teert đi thu công nợ bận quá a ạ.lấy về lọ mọ làm cái lồng tập lực chào mào vs mi biếu a, thừa e ké cái lồng cho khuyên tập eo,:))mà a Hà ơi chỗ nhà e có khoảng 4,5 chục con chào mào trời, nó đi theo tưng cặp 1, sáng chiều mở cửa sổ t3 ra ngắm chúng ngay cây trc mặt cách có mấy m, vậy làm sao bắt đk đây a ơi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên