Bắc giang cần bán cặp cu gáy đang đẻ

thanhha

Thành Viên
Điểm
6
E cần bán 1 cặp cu gáy bố mẹ đã đẻ và ấp nở thành công 1 lứa nay đang tha rác chuẩn bị đẻ tiếp, chim bắc, con đực 1 chân có ít giao long, tất cả đều là chim bây ko fai nuôi non nhé, giá ra đi nhanh là 1200k. E ở bắc giang 01698766049.em ko có máy ảnh nên các bác thông cảm nhé

Ðề: Bắc giang cần bán cặp cu gáy đang đẻ

1 đôi đã ghép đẻ thành công giá 1tr2 là quá đẹp rồi . gần là em cũng múc đấy mỗi tội xa quá :((

Cảm ơn các bác đã quan tâm, nhưng các bác thông cảm em ko gửi đi xa được. Hôm nay 2 em nó bắt đầu đẻ quả đầu tiên rồi.ko có tg chăm sóc chỉ sợ trẻ con ở nhà nghịch ngợm trọc phá khiến 2 em nó bỏ ổ thì phí. Bác nào có dk qua xách về nuôi giúp em. Hoặc bác nào có chú họa mi hót tốt giao lưu với e cũng được

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chỗ nào bg vậy bác. có chim gì khác ko bác

e lại máu mỗi khuyên với choè thui,gáy lâu e cũng ko nuôi rồi,con trống của bác là giọng gì vậy ạ

Trứng cu gáy cho cho chim bồ câu ta ấp hộ được không các bác nhỉ? Bác fix tiền xăng nữa không bác? Vì xa quá mà từ HN lên nhà bác bn km ạ?

hn lên khoảng 60 đến 70 km bác thân

bác cho em hỏi gáy bố và gáy mẹ nuôi đc mấy năm rồi . và giọng gì hả bác .

đang quan tâm co gì bác nt cho em xin cái địa chỉ cụ thể thân!

bạn ở chỗ nào yên dũng vậy mình cũng quê yd đây.bác có nhiều gáy ko hôm nào về quê qua bạn giao lưu tý

đang quan tâm co gì bác nt cho em xin cái địa chỉ cụ thể thân!

Em ở xã đồng việt- yên dũng - bắc giang. Bố mẹ e bẫy được 2 năm trước lúc chúng vẫn còn là chim bánh tẻ, về thuần mất 1 năm. Bố mẹ to chim, mã sáng, gáy to, ấm và vang. Các bác quan tâm xin alo hoặc sms cho e vì e ít có tg lên mạng lắm ah. Thanks các bác đã quan tâm

Re, mà xa quá dnhf chiu,,..hhhhyyffghhuytrghuj.

e lại máu mỗi khuyên với choè thui,gáy lâu e cũng ko nuôi rồi,con trống của bác là giọng gì vậy ạ

Khuyên quê e thì nhiều lắm, hôm nào có đk mời bác về chỗ e bẫy đảm bảo bác ko có sức mà nuôi

Trứng cu gáy cho cho chim bồ câu ta ấp hộ được không các bác nhỉ? Bác fix tiền xăng nữa không bác? Vì xa quá mà từ HN lên nhà bác bn km ạ?
Giá đó là wa mềm rồi bác à. Nói thật ko đâu có giá tốt hơn đâu bác àh. Thanks bác đã quan tâm

ình quê nham sơn.bây giờ sống tại hải dương.cũng hay đi qua đồng việt chỗ bạn có nhiều cu hay ko. có dịp giao lưu nhé

giá cũng không cao nhưng nuôi gáy đẻ khó lắm đó.........................................

mình lại thích bẫy choè hơn. khuyên thì nhiều nơi có mà bạn. choè mới hiếm

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên