Bác Nào Giúp Được Em Xin Bái Làm Sư Phụ Và Có Quà Hậu Tạ Nhé

conglamtq

Thành viên Mới
Điểm
0
Bác nào giúp em tiêu diệt đc con họa mi lũa thẳng nhà sang em xin hậu tạ nó làm hỏng hết họa mi chọi của em suất ngày nó đấu nhau thì đánh đấm làm sao đc mà nhà em thì trật ko giấu đi đâu đc để đâu cũng nghe thấy tiếng con họa mi kia nó hót .
con chim lũa kia nó có thung chim rồi ko biết bây giờ nó sợ cái gì nữa
các cao thủ giúp em nhé em cám ơn rất nhiều
* bác nào giúp đc em em xin biết 1 em mi mái

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Bác Nào Giúp Được Em Xin Bái Làm Sư Phụ Và Có Quà Hậu Tạ Nhé

Bác nào giúp em tiêu diệt đc con họa mi lũa thẳng nhà sang em xin hậu tạ nó làm hỏng hết họa mi chọi của em suất ngày nó đấu nhau thì đánh đấm làm sao đc mà nhà em thì trật ko giấu đi đâu đc để đâu cũng nghe thấy tiếng con họa mi kia nó hót .

Cho nó chết vì gái đi bác :).......

Sư phụ thì khỏi cần bạn bái nhưng bạn có thể cho hỏi quà gì k?bạn làm như mình một phát ăn ngay(bùm chíu)

heheh chém với bác cho vui thôi, nhưng bác thử kiếm 1 con mái cave vào hàng ngày sang gửi nhà đó treo cạnh con đực 1 thời gian cho con đực ăn chết con mái đi, khi đó bác mang con mái về hoặc gửi đâu thì gửi ko cho nó thấy mặt và nghe tiếng gọi của nhau. có ngu kiến thế nếu ko phải bác chém em nhẹ thôi nhé :)

Hơi gà mờ tý nhé : my lũa là my gì vậy các bác, tại sao my của mình lại sợ

heheh chém với bác cho vui thôi, nhưng bác thử kiếm 1 con mái cave vào hàng ngày sang gửi nhà đó treo cạnh con đực 1 thời gian cho con đực ăn chết con mái đi, khi đó bác mang con mái về hoặc gửi đâu thì gửi ko cho nó thấy mặt và nghe tiếng gọi của nhau. có ngu kiến thế nếu ko phải bác chém em nhẹ thôi nhé :)

Cách của bác em sợ ko ổn lắm ạ

làm khẩu súng hơi với cái ống ngắm :D lựa chỗ nào ngắm bắn được vs kín đáo ngồi tỉa nan lồng của nó cho chim nó đi du lịch thiên nhiên luôn :D

Dễ thôi.làm ít thuốc . . .cho vào cóng nứơc cho nó ngủ đi

Toàn những cách làm ko thuyết phục cho lắm

Cất hết chim nhà mình vào phòng kín và thả mèo ( bỏ đói) sang bên đó nhé! thân ^^

theo mình thì bạn nên dụ dỗ chủ chim hàng xóm ấy mang ra cội đấu với mấy con cao thủ cho em nó thua rồi về nhà mai mang chim của bạn qua xem còn dám đấu nữa không,chúc bạn thành công :)

sắm hàng khủng........................................

theo mình thì bạn nên dụ dỗ chủ chim hàng xóm ấy mang ra cội đấu với mấy con cao thủ cho em nó thua rồi về nhà mai mang chim của bạn qua xem còn dám đấu nữa không,chúc bạn thành công :)
Bạn nhầm rồi chim dù có hèn đến mấy thì để xa nó vẫn hót đấu bt...
Sang nhà đấy hỏi mua luôn con chim ấy, mang về đi biếu hay làm gì thì làm... nếu ko bán thì về mua gói cám trộn thuốc chuột,cho vào túi nilon thật cẩn thận rồi vứt gần cổng nhà ấy( làm cho nó giống ai đó bị rơi í) nhưng nhớ để thêm cùng một gói cám cho chim khác vào nữa cho hợp lí. Kiểu gì chả toi.
Khuyến cáo:
1: phải theo dõi ko nhỡ ô bà bô nhà mình nhặt dc thì toi chim mình luôn( mấy ông bà rất hay tiết kiệm mà)
2:mua thuốc chuột thì nhớ mua loại xịn í vì giờ nhiều thuốc lởm lắm. Nó ăn xong ko chết lại hót nhiều hơn thì bỏ mẹ.

Các cụ dã man quá.người ta kũng như m thôi,nuôi chim nge hót cho vui cửa vui nhà mà

Các cụ dã man quá.người ta kũng như m thôi,nuôi chim nge hót cho vui cửa vui nhà mà

theo ý mình thì bác sang gạ ông chủ mua lại con đó có thể đắt hơn tý xong bán cho anh em chơi hot

bác bỏ ra nhiều tiền gạ mua e nó về rồi bán giá sv cho e là chim nha ok ngay ko thì bác chuyển cho e mấy con chọi của bác cho e là hợp lý nhất

ông ý ko bán nếu bán thì em đã mua ngay rồi các bác ạ . các cao thủ xem còn cách nào ko ? ? ? ??? ? ??

Đơn giản + nhân đạo + kinh tế nhất = ra thuê 1 tên nghiện đói thuốc (khoảng 1 tr là xúc tất, rồi thanh lí cho anh em chơi hót). Nhưng cũng sẽ có rủi ro đấy (cắn luôn mình)@@

Em vừa bán em cắt kestrel đã tập săn mồi xong nếu không bác mà ở hn qua em cho mượn mang về thả ra thì em bảo đảm có đến cụ cụ tổ đại ca đến mấy cũng phải câm mồm, hôm em đi dợt ngoài phiên có em cắt sổng cả dàn mi đứng hình im phăng phắc, giống này chim hót ngửi mùi thôi đã sợ vãi cả đái ra chột chim luôn ý chứ đừng nói để nó vờn ( PS: giá cắt kestrel chưa train khá rẻ 400k đổ về - em nghĩ cũng kinh tế :)) )

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên