Bác Nào Ở Cầu Giấy Hà Nội Thì Vào Nhé

nhim_an2

Thành Viên
Điểm
6
e là sv ở trần duy hưng có bác nào nuôi cm ở gần đó thì ae giao lưu chim cò tý nhé.có e cm chẳng biết mang đi đâu dãi đc cả.bạn bè thì k ai nuôi.hic

Ðề: Bác Nào Ở Cầu Giấy Hà Nội Thì Vào Nhé

ko ở cầu giấy up pụ các bác giao lưu vui vẻ ;))

Mình thì chơi mi.. đang muốn thanh lí em chào mào mộc dở:D

chiều mai tâm 1rưỡi bạn mang chim xuống chùa cót. mấy thằng đệ mình hay dãi chim ở đấy

chiều mai tâm 1rưỡi bạn mang chim xuống chùa cót. mấy thằng đệ mình hay dãi chim ở đấy

e có con cm bắc cùi thôi.tại ở nhà chán quá nên muốn cho nó đi chơi tý.chỗ e ở nhiều ng nuôi cm lắm nhưng chả quen ai cả.chả nhẽ cứ vác chim sang thì hơi lạ.cảm ơn bác đã quan tâm ạ.

trần duy hưng thì gần m quá, m ở Nguyễn Ngọc Vũ, nhưng mai và ngày kia mình bận
Cn bạn mang qua ngõ 123 trung kính, đi vào ngõ đến sân bóng clb trung hòa dợt ở đó
còn thứ 7 thì qua 11o trần duy hưng, cũng clb trung hòa
số dt của m là 0979771203, có j ae giao lưu

trần duy hưng thì gần m quá, m ở Nguyễn Ngọc Vũ, nhưng mai và ngày kia mình bận
Cn bạn mang qua ngõ 123 trung kính, đi vào ngõ đến sân bóng clb trung hòa dợt ở đó
còn thứ 7 thì qua 11o trần duy hưng, cũng clb trung hòa
số dt của m là 0979771203, có j ae giao lưu

ok bác.có gì e sẽ gọi cho bác ạ.

cài này mình cóp lại bạn xem nhé:
Thời gian sinh hoạt chính thức của CLB TRUNG HÒA vào 9h thứ 3 và thứ 7 hàng tuần tại địa chỉ: Cafe Lâm, Số 24B - Ngõ 110 - Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - HN (Hồ Trung Kính). Ngoài ra để có điều kiện cho những chú chim mộc, chim chưa có lửa được cọ sát, CLB cũng có tổ chức sinh hoạt thêm 2 buổi vào 9h sáng thứ 5 và chủ nhật hàng tuần tại địa chỉ: Sân chơi Ngõ 123 Phố Trung Kính.

minh o nguyen khang yen hoa ban mang den nha minh giao luu nhe nha minh o ngo 253 nguyen khang gan cong an phuong yen hoa so dt cua minh 01652477389 den phonne cho minh nhe

cài này mình cóp lại bạn xem nhé:
Thời gian sinh hoạt chính thức của CLB TRUNG HÒA vào 9h thứ 3 và thứ 7 hàng tuần tại địa chỉ: Cafe Lâm, Số 24B - Ngõ 110 - Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - HN (Hồ Trung Kính). Ngoài ra để có điều kiện cho những chú chim mộc, chim chưa có lửa được cọ sát, CLB cũng có tổ chức sinh hoạt thêm 2 buổi vào 9h sáng thứ 5 và chủ nhật hàng tuần tại địa chỉ: Sân chơi Ngõ 123 Phố Trung Kính.
Diem dai chim o ngo 123 Trung Kinh tam nghi ban nhe, ban qua cafe Lam 24B Ngo 110 Tran Duy Hung, vao T3 va T7 nhe

e có con cm bắc cùi thôi.tại ở nhà chán quá nên muốn cho nó đi chơi tý.chỗ e ở nhiều ng nuôi cm lắm nhưng chả quen ai cả.chả nhẽ cứ vác chim sang thì hơi lạ.cảm ơn bác đã quan tâm ạ.

Thì bạn lên đây cũng có quen ai ko??? :)) trước lạ sau quen, cứ sang đó hỏi trực tiếp mà lại gần. hay chỉ dám nói chuyện qua bàn phím mà ko dám giao tiếp ngoài đời thực??:ar!

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên