bác nào ở hà nội cho em xin em khuyên bồi nuôi cho đỡ chán

hung200987

Thành Viên
Điểm
6
chẳng là em thả hết khuyên rồi các bác a. vì những em khuyên của em ko tật này thì chứng nọ. chán quá em thả hết, giờ ko có chim nuôi buồn quá. bác nào ở khu vực hà đông có nhiều khuyên cho em xin 1 em bồi về nuôi cho đỡ buồn.

Ðề: bác nào ở hà nội cho em xin em khuyên bồi nuôi cho đỡ chán

chẳng là em thả hết khuyên rồi các bác a. vì những em khuyên của em ko tật này thì chứng nọ. chán quá em thả hết, giờ ko có chim nuôi buồn quá. bác nào ở khu vực hà đông có nhiều khuyên cho em xin 1 em bồi về nuôi cho đỡ buồn.
mình cũng ở gần hà đông,qua bài viết của bạn,mình hiểu rằng,bạn là người chưa có tâm nuôi chim,bạn nuôi chim vì một lý do nào đấy,khi nuôi ban gặp nhiều vấn đề rắc rối nên chán,nếu thực sự mến chim thì một em có đáng là bao,bạn nên cân nhắc lại,nếu thực sự muốn nuôi gặp mình tại phiên chợ tới ngày 10-10[âm lịch]khoảng 9h sáng gọi cho mình theo số 01692878728 mình chờ ở hàng nước ven hồ cạnh chỗ gửi se-thân

cảm ơn lời khuyên chân thành của bạn!!!

cảm ơn lời khuyên chân thành của bạn!!!
sáng nay mình chờ bạn từ 8h/30-9h/10 sao chẳng thấy bạn gọi cho mình có phải là ngại không,hãy tự tin nên bạn,nuôi chim cần phải học hỏi nhiều mới có kinh nghiệm-chúc bạn thành công

lòng tốt của bác ấy mà bác kia ko có ý kiến j sao ạ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chơi chim thì phải có cái tâm, chán rồi thả, thả xong lại xin, mua, rồi nuôi không thấy tiến bộ thì lại thả nữa chăng?

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên