Bẫy khoen SG

N

nguyenduc01

Guest
Công nhận SG dạo này nhiều khoen xanh ghê, được ông anh cho con khoen mái non đem lên cơ quan cho vào lụp chim sâu treo lên mới 1 tuần làm được 3 con. Đây là thành quả ngày hôm nay được 2 em ngon lành cùng đính 1 lượt. Cơ quan mình ở Phùng KHắc Khoan, quận 1. Nơi mà nhiều bác trước đây bảo là đã bẫy được khoen Ba Son (Nhưng chưa ai thẩm định). KHoen xanh SG có nhiều chắc là do dạo này nhiều người nuôi dẫn đến có thể chim sẩy, có thể chim sinh sản qua nhiều năm. Thế là SG giờ đã nhiều khoen xanh.

Ðề: Bẫy khoen SG

Hôm trước về quê cũng thấy mấy cái tổ Khuyên nhưng chắc là giờ chim Khuyên đã chuyền cành hểt rồi hii! Nếu có còn trong ổ chắc cũng không bắt! Đi bẫy khuyên cũng là 1 sở thích rất thú vị! Chắc tuần này về đi bẫy 1 chuyến cho vui vậy hii! Chúc mừng bác chủ thớt nhé! Chăm sóc và vào cảm cẩn thận không em nó lại đi về với đất mẹ nhé hiii

ở SG sướng thật . chả bù vs đà nẵng .. tìm mãi chả có bãi nào ..

bẫy sướng thế, tha hồ mà nuôi, e nào hay thì để lại

Có 3 em khuyên ở trong, 3 em khuyên ở ngoài không biết cô em gái này chọn con nào mà ngắm chym kĩ thế ;));));)).

Các anh ơi cho em hỏi.Bẫy khuyên ko có khuyên mồi thì làm sao để có thể bẫy đc ạ

Nhìn nhân viên văn phòng mặc áo đỏ này nhìn chim cứ gọi là ....
Sướng thật, cơ quan vừa làm vừa bẫy cả chim thì còn gì bằng
Địa chỉ ở đâu mình chuyển công tác đến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên