Bẫy khuyên bẫy được chim lạ....... (Gấp)

cuonghl1983

Moderator
Nhân viên
Điểm
18
Ðề: Bẫy khuyên bẫy được chim lạ....... (Gấp)

Các bác xem giúp e là chim gì? Có nên nuôi không ah? Và nếu nuôi thì nuôi như thế nào?

theo e biết đây k phải là chim khuyên bác ạ. trc e có bẫy đc ngta gọi nó tên gì ý cơ lâu rồi e k nhớ

Em này là hút mật họng nâu, chim mái tơ....thả đi bạn ơi...

chuẩn chim hút mật luôn, có lần cũng bẫy được con này tưởng bả bối :))

1 dạng của chim hút mật. Nhìn cái mỏ của nó rất đặc trưng

không biết sống được lâu không nhưng nghe kêu cung hay

Các bác xem giúp e là chim gì? Có nên nuôi không ah? Và nếu nuôi thì nuôi như thế nào?

Chim hút mật 5 màu bạn à, nếu bạn ko nuôi thì alo mình hén. Sài Gòn - 0902551001, thanks,

nếu SG xa quá thì alo mình 0966378147 Hà Nội

em cũng bẫy đc 1 con hút mật nhưng màu mè hơn con này nhiều em ko nuôi nên thả luôn.

bác ở việt trì ạ,nhà bác chỗ nào e ở Gia Cẩm,bác có Khuyên bổi mới bẫy ko cho e xin chú về chơi,ae giao lưu,con này là hút mật bác ạ,nhưng mái thì phải vì lông lá ko đc sặc sỡ cho lắm,k phải các bác bỏ qua

O thi xa, khuyen m dang co 12e, vua chnay cung bay dc 2e, bac o gan e cho 4e luon, Hut mât non nen chua ro duc cai, thay còn 2e nua loanh quanh o ngoai chac la 1đàn moi ra ổ

O thi xa, khuyen m dang co 12e, vua chnay cung bay dc 2e, bac o gan e cho 4e luon, Hut mât non nen chua ro duc cai, thay còn 2e nua loanh quanh o ngoai chac la 1đàn moi ra ổ
vâng,chán nhỉ,e ở gia cẩm,tưởng bác ở gần đây e xin vài e về nuôi.e mới chơi khuyên,nuôi 1 e đc gần 1 năm bây giờ mới líu,nhưng líu ngắn quá,e đang định thả,hic e cho chim vào lồng bẫy mà chả thấy đc con nào,toàn bay xung quanh mấy cây gần nhà,chán thật

Khuyen ma nuoi 1con thi k ổn bác ah, pai nuoi 4 5con tro len, Chim mồi of bac kém nen moi k bay dc

Khuyen ma nuoi 1con thi k ổn bác ah, pai nuoi 4 5con tro len, Chim mồi of bac kém nen moi k bay dc
vâng,ngày xưa mới nuôi e cũng nuôi 4,5 con nhưng thấy ko líu nên chán quá thả hết,để lại 1 con đẹp nhất,mãi bây giờ mới líu,nhưng ko đc hay cho lắm,nên mới dám mạo nguội vào đây xin bác,hihi

Minh dag nuoi 10con thi 6con liu roi, nge vui tai pet

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên