Bé ngực hồng xách tay từ Tây Nguyên :))

eddy87

Thành Viên Tích Cực
Điểm
38
Địa chỉ
Hoa Quả Sơn
Mới về chiều nay,điên loạn cắn xé 1 lúc cho vào kỷ luật quân đội giờ ngoan hơn rồi :D.GỐc tây nguyên,đô con,chim khỏe,lông lá quá đẹp.Ngoan hiền dễ thương,chưa dạn lắm bác nhé,bác nào mua về train típ thì alo 097.303.9669 -giá bay của em nó là 500K (ko fix)
Hình đây:

Mình còn cái clip nợ tí up sau,bọn Youtobe dạo này làm ăn lởm khởm quá:ar!:ar!:ar!
CLip đã về :
[YOUTB]http://www.youtube.com/watch?v=e-4P5WxaGqs&feature=youtu.be[/YOUTB]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Bé ngực hồng xách tay từ Tây Nguyên :))

bác cho e giá + d/c nhé nhìn cũng hay hay đấy

dạo này nhiều anh em thuần được vẹt quá nhỉ :D phong trào đang mạnh ;))

Vẹt bổi mà 500k hả bác ^:)^^:)^^:)^

dạo này nhiều anh em thuần được vẹt quá nhỉ :D phong trào đang mạnh ;))

nói chung thì cứ có công mài sắt có ngày lên kim.ai có tính kiên trì thì lâu dần dà ròi nó cũng dạn dần và quen người thôi mà bác.cũng có bác thuần nó cắn nát cả tay ra đấy mà nó có chịu theo đâu.hơn nhau ở chỗ biết thì mới tốc độ bác ạ. giờ e thuần chỉ còn tính bằng tiếng chứa ko tính bằng ngày nữa bác ạ ^^

Vẹt bổi mà 500k hả bác ^:)^^:)^^:)^

cậu này chắc ko biết giá vẹt? đố bạn ra hà nội mua được con bổi trống nào dưới 450k đấy?trong khi đó vẹt 5-6 tháng tuôi chỉ có 200k thôi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

các bác đừng lấy giá ở miền Nam so với miền Bắc nhé :)

ờ mà hình thứ 1 với thứ 2 em có thấy cả calven cleik có bán ko anh ?:))

nói chung thì cứ có công mài sắt có ngày lên kim.ai có tính kiên trì thì lâu dần dà ròi nó cũng dạn dần và quen người thôi mà bác.cũng có bác thuần nó cắn nát cả tay ra đấy mà nó có chịu theo đâu.hơn nhau ở chỗ biết thì mới tốc độ bác ạ. giờ e thuần chỉ còn tính bằng tiếng chứa ko tính bằng ngày nữa bác ạ ^^

cậu này chắc ko biết giá vẹt? đố bạn ra hà nội mua được con bổi trống nào dưới 450k đấy?trong khi đó vẹt 5-6 tháng tuôi chỉ có 200k thôi

Hehe, ra là vậy àh. Sorry bác nhé, em trẻ người non dạ chưa có kinh nghiệm nhiều mong bác bỏ qua :D.

Mình thấy vẹt ở HHT cũng khoảng 500k nhìn màu sắc cũng giống như con này. Không biết có gì khác nhau giữa chúng ko. Rất mong đc các cao thủ cho ý kiến.

Mình thấy vẹt ở HHT cũng khoảng 500k nhìn màu sắc cũng giống như con này. Không biết có gì khác nhau giữa chúng ko. Rất mong đc các cao thủ cho ý kiến.
đúng rồi đó bạn.chính là con này đó họ nói thách 500k thôi mặc cả xuống đc 450k bạn ạ.400k họ ko bán.
-mua giá 450k về nó thuần như kia bán 500k là giá đẹp đó.anh em có nhu cầu thì xúc thôi.

Hôm nay đi xem vẹt bị trúng gió sốt em ạ .đau khổ quá :))
<------ Bổ sung bài viết ------->

Ko khác gì đâu bạn ạ.đều là 1 loại ngực hồng thôi :) nhưng cắn thì hơn là ong đốt ;)

thảo nào vợ hỏi làm sao ốm cũng giấu ko dám nói đi xem chim dính gió rồi ốm đâu mà.kiểu gì chả nói vì chăm vợ đẻ nên ốm:)):)):))

;)) em gốc Tây Nguyên này gạch ngói gần xây nhà đc rồi mà chưa cất cánh đc hic

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên