bé xích cuối mùa của mình

baaaadboy

Thành Viên
Điểm
6
đút bé ăn từ lúc chả có sợi lông trym nào,đến giờ lông mọc đầy người :)),có điều giờ ăm nó chơi thôi được chứ mà nó đang ăn lại gần nó sợ dành ăn nên hay la mình :-??
bít nói hello rất rõ từ hồi tháng 6 ,đang dạy thêm mà không có thời gian.anh em cho hỏi mình thu âm lại phát qua loa được không anh em ?
vài tấm hình-à mới ăn xong dơ mõm quá em nó chưa kịp tắm,há há

đang mọc sợi đuôi thứ 2,rất tiếc hồi xưa cách đây 2 tháng có 1 sợi đầu tiên ra mà bị em bull ở nhà chọc rụng mất,tiếc đứt ruột nhưng cuối cùng cũng ra lại,tuy là không đẹp như sợi đầu nhưng cũng dài gần 25cm rùi

cận cảnh khuôn mặt nào

phá banh cây mai của nhà lưôn

ở nhà đi khắp nhà chơi,lúc đầu sợ con mèo vồ nhưng thấy em nó sừng sộ con mèo luôn,hehe.giờ dù mình mà làm việc gì em nó đều chạy đến kế bên tham gia ,không thì đang đi lảng đãng kêu là nó chạy lạch bạch lại như vịt tếu bà cố.
à mí bác cho hỏi mỏ em nó giờ không đỏ đều vậy là thiếu chất đúng không ?em nó chỉ thích bắp và hạt hướng dương thui,lâu lâu ăn thêm trái cây mà nó không thích lắm

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: bé xích cuối mùa của mình

hjhj ! pé dễ thương và quậy phá nhìn ju gê ^^! cáj mỏ đỏ như son y chang ku Quậy nhà mjnh` ^^!

đẹp quá bạn ơi con bạn dc mấy tháng rồi

bắt em nó lông tơ hồi tháng 3 đó bạn

Đẹp qua1aaaaaaaaaa, hehehe
Xích mình tới giờ chưa biết nói nữa huhu ;((, sốt ruột ghê :(.
Mình thấy màu mỏ như vậy là bình thường.
Nhưng cho ăn chỉ Hướng Dương và Bắp là thiếu chất đó. Trái cây có bạn cứ bổ sung thêm nhiều đi. Chín ngọt như chuối,đu đủ, xoài chín là nó ăn nhiều đó.
Còn chuyện Mèo và chó thì bạn nên " Phòng hơn Trị " để tránh điều đáng tiếc. Hối hận đã muộn :(
Mình thấy bạn cũng nuôi Nhồng or Sáo gì phải k?
Không có thời gian thì mình phải thu âm rồi phát cho nó học nói. ko còn cách nào khác.

em minh co nuoi nhong va sao.minh chi thich vet,lan truoc co khoe em ringneck xanh duong,ma bi chay mau canh chet roi.buon qua.anh em luu i chuong nho qua khi chim non vo canh co the gay canh chay mau do.hĩ hix

NHẮC NHỞ: VIẾT BÀI PHẢI CÓ DẤU, NẾU KHÔNG SẼ BỊ XÓA THEO QUI ĐỊNH DIỄN ĐÀN

BAN QUẢN TRỊ

Bé nhà cậu cỡ nhà mình mà chăm ngoan học giỏi thế.

Chưa bao giờ mình kêu bé nhà mình mà em nó biết lại gần. Ngưỡng mộ bạn quá :((

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên