Bro xem hộ bé Cok

eddy87

Thành Viên Tích Cực
Điểm
38
Địa chỉ
Hoa Quả Sơn
Đây là bé mái pải ko các pro o_O thấy đuôi có vằn ngang

Đầu hơi hói nhưng ko nhìn rõ.Lông ko đc mượt mà hình như đang thay lông ,các bro xem có pải vậy ko?

Cho mình hỏi luôn là bọn màu xám thì lông đuôi có sọc như vậy ko,nếu đây là em mái chắc pải mua thêm em trống.mà trống thì nuôi 1 em cho nó hót thôi :D.
Từ hôm qua về mình cho ăn kê mà ko thấy ăn gì cả hix.em này có ăn thóc ko các bro o:)o:)o:)o:)

Ðề: Bro xem hộ bé Cok

lâu ngày anh eddy xuất hjện lạj tuyển thêm 1 pé cock mớj ;)) ráng nuôj dạy pé nó hót nhjù pàj rùj gữj vào đây tặng em ;))

lâu ngày anh eddy xuất hjện lạj tuyển thêm 1 pé cock mớj ;)) ráng nuôj dạy pé nó hót nhjù pàj rùj gữj vào đây tặng em ;))

đợt vừa rồi anh thanh lý hết ,đi làm ăn giờ về lại mua chơi tiếp =)) ..vẫn đang thick xích :( mà 7-8 tháng nữa mới có non hic hic

đợt vừa rồi anh thanh lý hết ,đi làm ăn giờ về lại mua chơi tiếp =)) ..vẫn đang thick xích :( mà 7-8 tháng nữa mới có non hic hic

xí xí eddy xấu xí, đáng ghét , bảo gữj cho em 1 pé mà ko chjụ gữj xí xí ghét ghét

Cock này chắc đầu mùa, phải đợi thay lông xong mới rõ được. Đồng thời bạn phải xem những hành động của nó mới rõ được :D

Bé cock hơi sơ sác xíu, bé đang còn non nên có sọc thì vẫn chưa phân biệt được trống mái đâu.

minh tưởng già rồi,.ko thấy kêu gì.đc cái hiền thả ra chả bay nhưng vẫn pải cắt cánh cho an toàn =)) ....mới cả em ý ko ăn gì :( .vậy tầm này phân biệt trống mái thế nào các bro

bọn cock này nhìn xinh gớm nhưng phải đề tiền mua xích nên chả dám mua o:)

sắp rồi. tháng 9 rồi. cón 2 3 4 5 tháng nữa thôi :)>-

k biết hn có mấy người nuôi macaw nhỉ, gần nhà e là có 1 ông rồi o:)

bọn chim hót nhiều hơn , bò sát chả thấy con nào. /??

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên