Buồn buồn hỏi giá khuyên xòe cứng đang chuyện

truongban102

Thành viên Mới
Điểm
0
hôm nay có người đến chơi thấy e khuyên hót chuyện xòe cứng cứ gạ bán với giá 500k, theo ace giá đó có được ko nhỉ??? đang băn khoăn vì cũng nhiều khuyên mà bạn suốt ngày ít chăm được ko biết lên chia tay e đẹp trai đó hay ko???:-?

Ðề: Buồn buồn hỏi giá khuyên xòe cứng đang chuyện

Bán cho mình mình trả 800k, nháy SĐT dưới chữ ký mình gọi lại.

Trả luôn 1 triệu
Đồng ý bán thì aloo : 0934439688

Anh Giang mua k em đi bắt cho. Nhà lão này cách em khoảng 15 Km

giangrock mua được bán lại cho em ;))! Thằng bạn vừa đưa em 2 con non sờ gãi anh ạ! Lại phải chơi nản quá hii! Thân!

cu tí để em 1 con non làm chim bẫy đi

cu tí để em 1 con non làm chim bẫy đi

chim nuôi non lên líu tốt làm mồi có tốt kô bạn.COn của mình líu tốt và máu oánh nhau kô bít làm mồi bẫy dc kô

oái có cả bác kuti_84 à hjj thiếu bác tinhbovo nhỉ???
thấy 2 bác này có 2 cách khác nhau để kích chim mà ko giám thử hjjxjxjx hỏng mất e nó thì cũng tiếc tiếc
đang đầu tư cám linh nga (ra hàng chim mua ko có thúy tuấn) 12k/gói mà có lẽ cũng như ăn 3vi
hay bác kuti_84 mang e nó về cho e nó líu giúp e nhỉ?? có gì e hậu tạ bác
<------ Bổ sung bài viết ------->
à tiện thể ace nào biết bác tinhbovo nói giúp bác ý chỉ giáo làm e nó líu với, nong ruột muốn e nghe e nó líu rồi

thấy 2 bác này có 2 cách khác nhau để kích chim mà ko giám thử hjjxjxjx hỏng mất e nó thì cũng tiếc tiếc
đang đầu tư cám linh nga (ra hàng chim mua ko có thúy tuấn) 12k/gói mà có lẽ cũng như ăn 3vi
à tiện thể ace nào biết bác tinhbovo nói giúp bác ý chỉ giáo làm e nó líu với, nong ruột muốn e nghe e nó líu rồi

Bác cứ mang em nó đến nhà em thì 1 tuần líu rách con mẹ nó mỏ thì bác còn tiếc nữa! Thân!

Trả bác 1.3 triệu em chuyện xòe ấy. Được bác nháy máy em gọi lại. Thank.

(Thằng nào trả bác 1.5 triệu thì bác bán khẩn trương nhé, và alo em em bán cho bác 2 con;)) )

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

e cũng có 1 con chuyện xòe hết bản thì bán được bao nhiêu nhỉ,

Linh Nga cũng có số đấy; bác đang cho ăn số mấy mà kêu giống ba vì? thử cho ăn số 2 xem nào.

Gửi bác em xòe cứng 1,5tr có gì hú em 0928.828384

mình có con chưa chuyện + líu đã xòe như cái quạt rồi các bác xúc ko =))

vừa làm cái pix mới có ảnh e nó rồi ae qua chém bão ngày mưa cho vui
thank!!! trước
http://nr3.upanh.com/b3.s30.d1/f60d2c598c8d19bf9a9ccae2e2aec995_50318703.img0014a.jpg
Linh Nga cũng có số đấy; bác đang cho ăn số mấy mà kêu giống ba vì? thử cho ăn số 2 xem nào.

linh nga ko thấy có số gì cả bạn à, thấy e gái chủ quán bán chim nói có mỗi loại đó hjxhjx chắc e nó chưa nuôi chim lên ko biết ace nhi

linh nga ko thấy có số gì cả bạn à, thấy e gái chủ quán bán chim nói có mỗi loại đó hjxhjx chắc e nó chưa nuôi chim lên ko biết ace nhi

mình có con chưa chuyện + líu đã xòe như cái quạt rồi các bác xúc ko =))

Bác ra chợ mua 1 con chim mộc chọn con nào giãy vào, về đập lồng cho nó hoảng, lấy máy ảnh ra chụp, đảm bảo đuôi nó xòe to như cái quạt luôn. :))

Chiêu bán xòe cứng của mấy bác ở chợ chim đóa. Chúc các bác tham rẻ không bị lừa.

cho em hỏi ngu rất ngu 1 câu nhé,k biết thì phải hỏi mà,xòe cứng là thế nào,xòe mềm là thế nào,bác nào nói cho e biết với chi tiết 1 tí nhé

k ai giúp à nản nhỉ..............

k ai giúp à nản nhỉ..............

Khuyên xòe được tính khi góc của cái đuôi xòe > 90 độ chia làm 2 loại:

+ Xòe cứng : Bản đuôi to, góc xòe từ 70 - 90 độ hoặc to hơn, ngủ cũng xòe như vậy, loại này là bản đít dị dạng, nên bay nhảy cũng xòe, vì vậy líu hay chuyện đuôi vẫn thế. Anh em quan niệm là dị dạng nên chơi bền, thay lông xong không mất xòe. Loại này tương đối hiếm.

+ Xòe mềm : Bản đuôi nhỏ, đuôi xếp thẻ 1 khi không líu, líu loạt 1-2 hoặc 3 đuôi từ từ nhích ra to đến 90 độ hoặc hơn tùy độ nhạy của đuôi. Loại này đẹp hơn xòe cứng, khi không líu đuôi xếp thẻ 1 nên nhảy nhót vô tư đuôi không bị tòe. Loại này ngày trước anh em không khoái vì có tin đồn là thay lông xong sẽ mất xòe. Nói công bằng 1 câu, xòe mềm thay lông xong thực ra nhiều con cũng bị mất xòe, nhưng tỷ lệ 50/50, quan trọng là đẹp nên vẫn nhiều người thích.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên