Buồn quá các bác ạk :((

dungcoi

Thành Viên
Điểm
6
sáng dậy ra cửa hàng.mở áo lồng ra cho chim tắm nắng.ko thấy chim đâu.nhìn xuống đáy lồng gì thấy 1 mớ lông :(( thế là chuột xơi mất e khuyên 2.5 tuổi lồng của em rồi các bác ơi :(( :(( chán quá .

Ðề: Buồn quá các bác ạk :((

chia buồn nhé. lần sau để cản thận vào..... mất rồi ho lấy lại đc đâu. tiếc thật

Chia buồn cùng bạn. Đã trải qua cảm giác chim thân yêu ra đi hic hic

:(:)(( mới trưa hôm qua còn đưa em nó đi dợt :(( đúng là ko biết nói gì hơn. mình đã treo lên cao rồi thế mà cái lũ chuột kia còn lên đc :((sáng giờ chán chả buồn chơi nữa :((

:(:)(( mới trưa hôm qua còn đưa em nó đi dợt :(( đúng là ko biết nói gì hơn. mình đã treo lên cao rồi thế mà cái lũ chuột kia còn lên đc :((sáng giờ chán chả buồn chơi nữa :((

Em đi 1 lúc 2 em nhưng may là mộc dở! Hôm trước em còn đi 1 em 3 năm lồng và hôm đó ko muốn ăn cơm luôn. Thôi đành làm lại vậy bác ạ!

Em đi 1 lúc 2 em nhưng may là mộc dở! Hôm trước em còn đi 1 em 3 năm lồng và hôm đó ko muốn ăn cơm luôn. Thôi đành làm lại vậy bác ạ!
biết là phải làm lại rồi.mà chán ko muốn làm gì hết.đang chăm 6 em non khi nào mơi líu đc như em vừa đi đây :(( đang tính từ giả :(( cho hết mấy em khuyên

biết là phải làm lại rồi.mà chán ko muốn làm gì hết.đang chăm 6 em non khi nào mơi líu đc như em vừa đi đây :(( đang tính từ giả :(( cho hết mấy em khuyên

Khuyên non cũng nhanh líu mà! 6 em mà líu cùng lúc thì hơn 1 em líu nhiều hii! Nếu bác cho thì cho em nhé :))

Khuyên non cũng nhanh líu mà! 6 em mà líu cùng lúc thì hơn 1 em líu nhiều hii! Nếu bác cho thì cho em nhé :))
bác có vào Thanh Hóa em biếu bác mấy con mang về làm quà nhé :((

e, vừa bấy đc 1 con. chưa đầy tiếng sau. em nõ xổng mất

tiếc thế, giờ còn mấy con k non chăm cẩn thận với lũ chuột ,mua bẫy về tóm hết chúng nó đi

e, vừa bấy đc 1 con. chưa đầy tiếng sau. em nõ xổng mất

Bẫy được khoảng 1 tiếng mà có nhỡ làm sổng thì cũng tiếc thật, nhưng đằng này hẳn hơn 2 năm tuổi lồng thì...........Chia buồn cùng bác chủ topic.

chuyện binh thương mà bác. e làm xổng cả chục kon rui. coi như lam việc thiện phóng sinh đi

chuyện binh thương mà bác. e làm xổng cả chục kon rui. coi như lam việc thiện phóng sinh đi

hic.sổng thì còn đỡ bác ạk.em nó con biết dg quay về.đằng này chuột nó xơi :(( mà xơi đúng con hay nhất chứ :(:)((

Thanks các bác đã chia buồn cùng em.mong rằng sẽ ko có ai bị giống như em.:(( từ lúc em nó mất đến giờ.người cứ ngẩn ngơ :((

Chia buồn cùng bạn nhé,cẩn thận hơn thì sẽ ko bị ngẩn ngơ vì chán 1 lần nào nữa!

Chia buồn cùng bạn nhé,cẩn thận hơn thì sẽ ko bị ngẩn ngơ vì chán 1 lần nào nữa!
thanks các bác chia sẽ nỗi buồn cùng e :((
P/S em đang làm cái lồng khuyên theo kiểu Thái để tưởng nhớ em nó. hôm nào xong sẽ cho các bác thẩm ạk :((

Có bác nào biết chữa vết trầy xước ở trước mắt của chim khuyên không chỉ e với [-O<[-O<[-O<[-O<

em cũng giống chủ thớt...bị con ĐĨ chuột xơi mất em non đang chuyện sắp líu........
nản tung phản bác à

em cũng giống chủ thớt...bị con ĐĨ chuột xơi mất em non đang chuyện sắp líu........
nản tung phản bác à
hic hic. con của e 2,5 tuổi lồng rồi ạk :(( hơn 2 năm gắn bó yêu nhất em nó :((

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên