Buồn quá các bác ơi!

FBI

Thành Viên
Điểm
6
hôm nay đang ngôi nhăm nhe đĩa bánh quấn thì tự nhiên thấy con mồi cứ loạn cả lên. líu như điên như dại, chả hiểu làm sao cả, treo ra dàn phơi thì càng ác hơn. bất ngờ từ phía đằng xa,tiếng 1 con khác đáp trả. em với gọt vội miếng táo bỏ vào lồng bẫy. 2 con đấu đá 1 lúc thì y đã dính bẫy và không thể trốn thoát.
sau đó 5 phút cho vào lồng để thẩm định giới tính thì thôi rồi. vai rộng. mỏ mỏng và ngắn chứ.

Ðề: Buồn quá các bác ơi!

Lộc lá thế thì tại sao lại buồn? Hay là sợ " chim sa cá nhảy ";)).... Nếu ngại vấn đề này thì gửi cho mình nhá, nhiều ae chơi chim cùng hỏi xin quá mà k có chim để cho, tặng.... Chắc bác chỉ buồn cho con chim " dại khờ " mà thôi nhỉ???;))

Hàng chất thế còn gì hả bác.Lại còn buồn cơ mà.hài.@-)

mỏ gai bưởi. đòn thì trung bình. mắt đỏ,mỏ mỏng và ngắn. buồn vì lại phải dành tiền cua cái lồng mới rồi :D :D :d

Tiền lồng không quan trọng = tiền cám và công chăm sóc con chim hic hic! Thân!

nếu bác buồn vậy thì đưa e nuôi hộ cho đỡ mất tiền lồng

moi thang bac mat co 100k thi nham nho j ha bac?e choi co 5 e vk thui ma 1 thang da mat ngan do rui.chua tinh 3 e cm 1 e choe than 1 e yeng va 2 e cu gay nua.1khi da chiu choi thi dung tinh toan so bi lam j cac bac ah.an choi so j mua doi fai ko cac bac?

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên