Buồn quá

Manh hongkong

Thành viên Mới
Điểm
1
Ðề: Buồn quá

Xin chia buồn cùng với bác! Rất chia sẻ vì thỉnh thoảng cho khuyên tắm cũng không hay đóng cửa lồng tắm! Thân!

Ráng tập chơi qua 1 mùa đi bạn sẽ hết bất cẩn ngay ^^

Ai kỹ thì làm khóa cho lồng, như khóa của TQ ấy, ko thì dùng loại móc khóa nhỏ móc lại, chim nhà em có 1 con lâu lâu nó xuống cửa nó dùng mỏ đẩy cửa lồng lên, hôm bữa phát hiện kịp khóa lại luôn....potay con chym

Ai kỹ thì làm khóa cho lồng, như khóa của TQ ấy, ko thì dùng loại móc khóa nhỏ móc lại, chim nhà em có 1 con lâu lâu nó xuống cửa nó dùng mỏ đẩy cửa lồng lên, hôm bữa phát hiện kịp khóa lại luôn....potay con chym
Khuyên non nhiều khi nghịch ngợm cũng hay tự đẩy cửa lồng lắm :):):):):):):)

bác bị xổng mất cũng buồn nhưng còn đỡ hơn em, vì còn biết chắc chắn 1 điều rằng em nó vẫn sống. nhưng em 1 sai lầm rất ân hận, mọi khi em chỉ cho tắm nắng sáng hôm qua vì bận công việc lên chưa mới cho chim tắm nắng được, mang chim ra tắm nắng xong mình vào nhà uống nước mải tranh luận quên mất em chim đang ở ngoài nắng buổi chưa dữ dội, đến khi nhớ vội vàng chậy ra thì thấy em nó nằm dưới đáy lồng thở thoi thóp, em hô hấp rồi làm mọi cách mà em nó không qua khỏi, tự trách mình rồi ngồi đần 1 chỗ nghĩ sao mà mình ngu vậy. em nó lại là em chuyện xòe rất nhậy nữa chứ :((.

Khuyên non nhiều khi nghịch ngợm cũng hay tự đẩy cửa lồng lắm :):):):):):):)
Hehe cái này em bị mấy lần, con khuyên tơ nó dùng mỏ đẩy cửa lồng lên, dòm thấy cửa hở là nghi rồi, vì trước đó tận mắt thấy con xanh tím nó đẩy cửa lồng lên....nên kỹ lắm hehe

- mình thì ước gì chim nó bay đi mất mà nó ko chịu bay à ;))

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên