Các anh cho em hỏi phát

kunbopro

Thành viên Mới
Điểm
1
+vđ1: Chả là em có em khuyên nuôi được 1 mùa,hiện e nó đang thay lông gần xong mình muốn tặng cho ông anh nhưng ông ấy mang về lại cho an tt2 luôn aE cho mình hỏi làm như vậy có ảnh hưởng gì đến chim sau này không ạq
+Vđ2:Mình có chu khuyên nuôi 6-7 tháng,em đã cho ăn cám tt2 2 tháng mà không chịu líu ( lâu lâu líu tí xíu rùi chuyện to như chòe lửa ) mình bạo mạng cho ăn HBK35 4ngày thì em nó líu điên cuồng các bác cho mình hỏi dùng HBK35 or tt3 lâu dài có được không ạ ( 2 ngày 1 miếng trái cây ).Mong được aE tận tình chỉ bảo.Thân!~

Ðề: Các anh cho em hỏi phát

+vđ1: Chả là em có em khuyên nuôi được 1 mùa,hiện e nó đang thay lông gần xong mình muốn tặng cho ông anh nhưng ông ấy mang về lại cho an tt2 luôn aE cho mình hỏi làm như vậy có ảnh hưởng gì đến chim sau này không ạq
+Vđ2:Mình có chu khuyên nuôi 6-7 tháng,em đã cho ăn cám tt2 2 tháng mà không chịu líu ( lâu lâu líu tí xíu rùi chuyện to như chòe lửa ) mình bạo mạng cho ăn HBK35 4ngày thì em nó líu điên cuồng các bác cho mình hỏi dùng HBK35 or tt3 lâu dài có được không ạ ( 2 ngày 1 miếng trái cây ).Mong được aE tận tình chỉ bảo.Thân!~
vdd1 như bác nói thì sẽ làm hỏng chim
vd 2 theo em là do cám làm cho chim líu nhanh,em cũng đang dùng hbk nói chung chim ăn vào là líu

Thân!~ em thấy mấy ông ở xóm khuyên vừa thay lông vừa cho ăn tt2 luôn mà chim vẫn bình thường mà nhỉ,nghe nói nó chỉ mất lực cho mùa sau thôi mà.Hjx

hok ổn lắm nếu gần xong lông mà muốn líu thì nên trộn 50/50 cho nhẹ cám, cám nặng quá thì hok bền đâu

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên