các bác chỉ giáo cho e vài đường

leondavid01

Thành Viên
Điểm
16
chuyện là thế này hôm trước e đi may áo lồng.. tình cờ bà thợ may đấy có 2 chú chào mào... trong thời gian đợi lấy áo lồng thì e nhìn e nó tướng tá rất ok. nhưng đc 1 cái là e nó hót liên tục. e may áo lồng từ 5h đến 7h mà nghe e no hót sướng kinh lun. 7h e nó vẫn hót ko ngừng.. e hỏi thử bà thợ may hỏi bán không. bả nói con bả kêu giá 1chai.. e cứ ngồi nhìn e nó mà thấy nghiền. nhưng nhà e đã có 12 chú rồi.. qua ngày hum sau e cầm chim nhà lên. chim nhà vẩn chùm áo lồng kè sát lông.. con CM của bà chủ thợ may co thái độ kinh lun gian cánh cao nhìn đẹp vl luôn. e no ché ché vai tiếng.. rồi e hạ chim nhà xuống tháo áo lồng đưa lên lại thì e nó chiến ác luôn.. e quyết định cho e nó nhập đội nhà... khi em nó về nhà treo ngay giữa nhà thì e nó nghe thấy chim nhà hót e nó co thái độ hơn nữa.. nhưng đc 1 hum đo thôi... mấy ngày qua e nó co hót ma không nhưng lúc trước. kè lồng thì có thái độ 1 tí thôi.. không biết làm cách nào e nó nhưng lúc trước đc ta mong các bác chỉ giáo dùm e với...

Ðề: các bác chỉ giáo cho e vài đường

khôn nhà dại chợ bác à, nhà bác lắm chim thế đem về dàn chim nhà nó đè cho phọt shit ra ý chứ!

bác cho e nó sô lô 1vs1 xem thế nào
cám chủ cũ cho ăn về bác có cho ăn theo cám cũ ko hay đổi luôn cám mới

khổ thân.chủ thớt dại quá.bị bóng đè rồi ma cũ bắt nạt ma mới.cứ phải từ từ cho em nó quen nhà mới chứ

giờ mình làm theo cách không cho thấy mặc e nào hết. bỏ 1 mình e nó ở sân trước.. không biết làm vậy có hiệu quả không nữa... các bác chỉ giáo dùm e với

1.là em nó la nhà2.là nhà bác nhiều chim khủng quá de em no em no so.Co khi em y chi la chim non len choi 1v1 thi dc nhung tam 10long la tit ngoi.Em có 1 em non lên 3 mùa xem 1v1 phe loi nhung cho ra gian dung ria long..

nói chung chim lạ chủ.nơi ở, mất lửa.mới lại nhà bác tận 12 chú cơ mà

hồi chiều e mới chia bớt quân số ra rồi. đem qua nhà ông già nhưng bên đó e có 4 em rồi... giờ bên đây chỉ có 7 em thôi.. còn bên nhà ông già thì 10 chú CM. lúc đem chim qua nhà ông già thì cho bọn no dợt thì quá sứng mong đợi mấy chú chiến rất ác.. thường thì 2 3 ngày e đem chim qua đem lai 1 2 lồng thôi. gio đem 1 lần 6 lồng... quân số đông lắm rồi. nhưng e đi đâu thấy chim hay vs thích la sách về cho nhập đội thôi. chắc tại mê chim quá.. suốt ngày chỉ loan quan bên bọn nó cũng vui vui... đến nổi mình và con ghệ cải nhau miết àh. nó hỏi em là giữa chim và nó chọn ai.. em nói 1 câu nó im luôn. đương nhiên anh sẽ chọn em nếu em là 1 chú chim. giờ con ghệ nó không nhăng nửa...hihihih

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên