Các bác cho em hỏi ạ

doduckhai20

Thành viên Mới
Điểm
1
các bác cho em hỏi em post một chủ đề để bán em vẹt của em nhưng em k hiểu sao toàn bị mất bài vậy?mong các bác giải thích giúp ạ

Ðề: Các bác cho em hỏi ạ

Như cái topic trc của bác là: Muốn nhường lại Ngực hồng cho bạn nào có thời gian. Thì bác phải thêm địa chỉ Hải Phòng ở phía trước nữa. VD: HP_Muốn nhường lại Ngực hồng cho bạn nào có thời gian. thì sẽ k bị mod xóa nữa.

Như cái topic trc của bác là: Muốn nhường lại Ngực hồng cho bạn nào có thời gian. Thì bác phải thêm địa chỉ Hải Phòng ở phía trước nữa. VD: HP_Muốn nhường lại Ngực hồng cho bạn nào có thời gian. thì sẽ k bị mod xóa nữa.

thank's anh nhiều ạ,tại em k biết nên cứ bị xoá bài

sai rồi bạn, box này chỉ là nơi để anh em chia sẻ kinh nghiệm nuôi vẹt thôi, còn buôn bán hay gì thì bạn qua box Mua - Bán mà rao
bài của bạn bị xóa là vì Mod thấy bài đó ko đúng với box nên đã xóa :D

sai rồi bạn, box này chỉ là nơi để anh em chia sẻ kinh nghiệm nuôi vẹt thôi, còn buôn bán hay gì thì bạn qua box Mua - Bán mà rao
bài của bạn bị xóa là vì Mod thấy bài đó ko đúng với box nên đã xóa :D

Vậy còn chủ đề này thì sao. hn muốn mua chim xich quá và còn nhiều nữa...Thực ra các chú mod cũng làm việc theo cảm tình thôi ^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Vậy còn chủ đề này thì sao. http://chimcanhvn.com/forum/showthread.php?t=82969. và còn nhiều nữa...Thực ra các chú mod cũng làm việc theo cảm tình thôi ^^

2 a mod mình rất thương ae để thuận tiện cho ae tìm chủ mới cho tụi nó - bên box vẹt cũng chủ yếu là trao đổi nên cũng không phức tạp lắm. Mình thường thấy mấy mod trùm khác đi ngang thấy xoá đấy chứ ,A roit là 3-4 ngày sẽ chuyển sang box buôn bán cho ae !!

Bên box Mua Bán là nơi họp chợ !!

Thân !!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Đúng qui định của forum thì tin Mua-Bán chỉ được rao trong Mục Cần Mua và Cần Bán
Nhiều thành viên than phiền là rao bên đó thì trôi đi nhanh và ít người vào các mục đó.
Nên Ro vẫn thoáng với tất cả thành viên V-K-X, thường thì sau 7 ngày Ro mới move cho đúng box ( mục đích tạo dk cho mọi người - nhiều box khác thì ko được như vậy )

Nhiều ae rao 1,2 ngày mà bị move đi là do các Super-Mod và admin phát hiện move đi.

Điều này RO cũng đang suy nghĩ rất lâu rồi, để giúp mọi người dễ dàng hơn trong việc mua bán.
Mình sẽ làm 1 topic để thăm dò ý kiến ae sau

Cái này nếu như vậy thì cũng khó thật,vì chỉ có chuyên mục v-k-x thì anh em mới quan tâm nhiều chứ chuyển sang bõ mua bán thì ít người quan tâm lắm,mong các mod sơm có hương giải quyết ạ

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên