Các bác cho em hỏi giá ưng non với ạ

cunconcb

Thành viên Mới
Điểm
0
Hiện tại nhà có 2 em ưng non. đang muốn bán 1 con nuôi 1 con nhưng nhà lại nuôi nhiều chim hót k biết có nên nuôi k ạ. Em ở Cao Bằng lâu lâu thấy bọn mán bắt đc tổ 1 2 con sáng nay thấy hay hay mua 2 con ai biết giá loại này cho em biết với ạ và ai có nhu cầu đặt gạch hôm nao thấy em mua về bán lại cho :D, hiên tại nhà có 2 em nuôi thấy hay hay suốt ngày thịt nạc ai biết chăm thế nào cho em nó tốt chỉ em luôn ạ

Relate Threads
Latest Threads
Ðề: Các bác cho em hỏi giá ưng non với ạ

cho xin cái hình mới biết là loại gì để mà định giá giúp được

Bạn nên cho nó ăn thịt cút vs cổ gà nhé! cho ăn thị Heo vs Bò chim yếu rất dễ die. mình bị 1 con rồi. :(

Bạn nên cho nó ăn thịt cút vs cổ gà nhé! cho ăn thị Heo vs Bò chim yếu rất dễ die. mình bị 1 con rồi. :(

èo thế ak mấy hôm nay mình toàn cho ăn thịt heo hix mai mua cổ gà cho em nó măm mới đc ăn cá ăn tôm đc k bác

cho xin cái hình mới biết là loại gì để mà định giá giúp được

giống con ưng non của bác nào up ảnh kìa mình mới mất máy ảnh lại dùng đt cùi nên k chụp đc hix em nó vẫn nằm ổ chưa đậu cầu đc mấy hôm nưa sẽ up ảnh

- Bác mua bao nhiêu 1 con đấy ?

nếu bác bán với giá giao lưu thì pm vào ibox cho mình cái giá nha
thank

Hiện tại nhà có 2 em ưng non. đang muốn bán 1 con nuôi 1 con nhưng nhà lại nuôi nhiều chim hót k biết có nên nuôi k ạ. Em ở Cao Bằng lâu lâu thấy bọn mán bắt đc tổ 1 2 con sáng nay thấy hay hay mua 2 con ai biết giá loại này cho em biết với ạ và ai có nhu cầu đặt gạch hôm nao thấy em mua về bán lại cho :D, hiên tại nhà có 2 em nuôi thấy hay hay suốt ngày thịt nạc ai biết chăm thế nào cho em nó tốt chỉ em luôn ạ
ai nói nuôi mấy con này kg nuôi chim hot được chứ theo mình vẫn nươi được tốt , nhưng phải cẩn thận kg cho nó xỗng ra thôi

ai nói nuôi mấy con này kg nuôi chim hot được chứ theo mình vẫn nươi được tốt , nhưng phải cẩn thận kg cho nó xỗng ra thôi

UK thế ak nhưng nuôi non lên chắc nó k hung giữ như chim ở ngoài đâu nhỉ mình đang nuôi 4 con chào mào non cho nó ngủ chung với con ưng non :D cho ấm có vẻ như chúng nó thân thiện với nhau.

Mượn tạm ảnh của bác kia con ưng non của em giống con này nhưng nó chưa mọc đc nhiều lông = con này và chân con ưng của em to hơn móng chân dài hơn. Bác nào có nhu cầu mua đặt gạch cho giá thấy bọn dân tộc bắt đc em ôm hết về chia cho các bác :D em ở Cao Bằng có gì alo 0987093222
view.php
[/URL][/IMG]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.