Các bác chơi mi chọi cho xin ý kiến vàng ngọc.

GingPro

Thành viên Mới
Điểm
1
Tình hình là mình chấm 1 e mi chọi đánh tầm đc 8 phút rồi. e nó 2 mùa lông nhà rồi.. Giá là 10 củ các bác thấy mua được không . mình mới chơi mi chọi nên không biết giá vậy có hợp lý không ạ. Xin mời các bác vào xem và góp ý để e học hỏi kinh nghiệm vàng ngọc. thanks các bác đã đọc tin và góp ý. chấm hết.TPHCM ngày 25 tháng 05 năm 2013 :))

Ðề: Các bác chơi mi chọi cho xin ý kiến vàng ngọc.

Đánh 8ph nhưng đòn lối ra sao mới quan trọng chứ nhiều con đánh 10ph mà cứ giằng co mãi không có đòn hiểm hoặc đòn chẳng ra sao thì giá cũng không cao bác ạh. Tốt nhất có cái clip tầm 3-4 ph đánh cửa chứ đừng sổ qua kiếm thì dễ nhận xét hơn

Đánh 8ph nhưng đòn lối ra sao mới quan trọng chứ nhiều con đánh 10ph mà cứ giằng co mãi không có đòn hiểm hoặc đòn chẳng ra sao thì giá cũng không cao bác ạh. Tốt nhất có cái clip tầm 3-4 ph đánh cửa chứ đừng sổ qua kiếm thì dễ nhận xét hơn
Xin cảm ơn bác. Xin bác ví dụ ra vài dòn thế nào là hiểm. Để e bít ngó nghiêmg cho dễ nhen bác. Thanks

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Xin cảm ơn bác. Xin bác ví dụ ra vài dòn thế nào là hiểm. Để e bít ngó nghiêmg cho dễ nhen bác. Thanks
Cái này bác ra cội xem và nghe ae nhận xét sẽ nhanh có kinh nghiệm hơn, kết hợp với lên Youtube xem clip đá mi đó bác. Ví dụ như tuy cùng là móng gối nhưng có con đánh 1-2ph là con kia bể gối, gãy móng, có con đánh mãi mà đối thủ không bị gì......Nói chung cứ thực tế sẽ tốt và nhanh hơn bác ạh.

Cái này bác ra cội xem và nghe ae nhận xét sẽ nhanh có kinh nghiệm hơn, kết hợp với lên Youtube xem clip đá mi đó bác. Ví dụ như tuy cùng là móng gối nhưng có con đánh 1-2ph là con kia bể gối, gãy móng, có con đánh mãi mà đối thủ không bị gì......Nói chung cứ thực tế sẽ tốt và nhanh hơn bác ạh.
Thanks bác. ý kiến hay để lên youtube tham khảo thêm. thực tế hơn sách vở.hihihi

Tình hình là mình chấm 1 e mi chọi đánh tầm đc 8 phút rồi. e nó 2 mùa lông nhà rồi.. Giá là 10 củ các bác thấy mua được không . mình mới chơi mi chọi nên không biết giá vậy có hợp lý không ạ. Xin mời các bác vào xem và góp ý để e học hỏi kinh nghiệm vàng ngọc. thanks các bác đã đọc tin và góp ý. chấm hết.TPHCM ngày 25 tháng 05 năm 2013 :))[/QUOTE
giá thì mỗi nơi mỗi khác bác ạ, tùy vào từng người thích hay không thôi,theo em bác cứ xem chim đánh đã rồi hẵng mua, xem lối đánh, đòn thế, ưu điểm, nhược điểm khi ra trận của em nó, tham khảo những tiền bối tin tưởng đã biết về nguồn gốc chim đó là tốt nhất bác ạ.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên