Các bác đánh giá giúp e con cu này với ạ

manhha_hp

Thành viên Mới
Điểm
1
Địa chỉ
Dương Kinh - Hải Phòng
E tập tành chơi cu lần đầu,thấy nhà thằng bạn có con cu này gù ác quá,e thích nên mua về,nhưng chẳng biết nó đẹp xấu thế nào,nhưng thấy cứ khiển là gù là e thích.Nhưng về nhà e đến ngày hôm sau e khiển nó gù lại được khoảng chục tiếng,từ hôm về đến giờ là được 3 hôm,mà e vẫn chưa thấy nó mở mồm.Nhưng e cứ thò tay vào lồng nó nó mổ đánh
Và đây là hình em nó ạ:

Relate Threads
Latest Threads
Ðề: Các bác đánh giá giúp e con cu này với ạ

lạ nhà lạ chủ với lại thời tiết ntn thì cu mình còn sun nói gì cu gáy :D chim đẹp đó bác chăm tốt cho em nó nhé ;) chắc lạnh quá hay sao mà nhìn xù lông như cục bông ý :p

lạ nhà lạ chủ với lại thời tiết ntn thì cu mình còn sun nói gì cu gáy :D chim đẹp đó bác chăm tốt cho em nó nhé ;) chắc lạnh quá hay sao mà nhìn xù lông như cục bông ý :p
Vâng hôm nay thời tiết lạnh bác à.Thanks bác đánh giá giúp e

Bạn hỏi lại cách chăm sóc của chủ cũ. Nếu muốn thay đổi cách chăm sóc thì cũng phải từ từ. Như bạn nói thì em này nhiều khả năng là cu non nuôi lên, ít va chạm trận mạc. Vì thế khi bị thay đổi chủ và môi trường sống, em nó bị "sốc" và bỏ gáy gù là chuyện bình thường. Cứ chăm sóc bình thường thì chẳng bao lâu là bạn được trả công thôi ! Thân !

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên