các bác giúp em vụ này với.Cần gấp ạ

donxinhoclai

Thành viên Mới
Điểm
1
em mới bắt tổ chào mào 3 con, mà được chọn có 1 thôi.các bác xem hộ em đực cái thế nào với, và cách chọn thế nào ạ???

thanks các bác nhiều!!!

Ðề: các bác giúp em vụ này với.Cần gấp ạ

Bác xem con nào to nhất bác bắt cho e 100% e ý là trống ... bác xem con nào đuôi dài nhất ý...

thanks bác.mà e thấy con trong cùng là non nhất. e ngoài cùng già nhất, mà thấy con nào cũng to như nhau, hix

em đoán là 2boy 1girl.bác xem em nào ăn khỏe uk.ko phải bỏ wa em suy từ 3 con nhà em

hình cuối cùng con trong cùng bên tay trái đực 100%

tay đẹp,người hơi gầy cần bổ xung thêm vitamin cho mập bác nhé,chơi chim ko đc bỏ bê bản thân thế ;)) Đùa chút,trong 1 ổ con bự nhất là trống,bác nào thích mua cm non mình dẫn đi mua,ko dám tự nhận là cao thủ nhưng 2 mùa chọn cho anh em 7-8 con kể cả trong lồng tập trung chỉ dính 1-2 con là mái ;))

up......................................

hình cuối cùng con trong cùng bên tay trái đực 100%
là cái con đứng cao nhất đấy hả bác
<------ Bổ sung bài viết ------->
tay đẹp,người hơi gầy cần bổ xung thêm vitamin cho mập bác nhé,chơi chim ko đc bỏ bê bản thân thế ;)) Đùa chút,trong 1 ổ con bự nhất là trống,bác nào thích mua cm non mình dẫn đi mua,ko dám tự nhận là cao thủ nhưng 2 mùa chọn cho anh em 7-8 con kể cả trong lồng tập trung chỉ dính 1-2 con là mái ;))
bổ sung bao nhiêu thì vợ nó rút bấy nhiêu rồi bác ạ=)).trong ổ có 1 con bé nhất còn 2 con em thấy nó như nhau:(

là cái con đứng cao nhất đấy hả bác
<------ Bổ sung bài viết ------->

bổ sung bao nhiêu thì vợ nó rút bấy nhiêu rồi bác ạ=)).trong ổ có 1 con bé nhất còn 2 con em thấy nó như nhau:(
bỏ qua e bé đi,chọn một trong 2 e to, e nào khỏe tranh ăn nhiều hơn tỉ lệ đực cao hơn.

Ai có chào mào đút thì gửi bác này, một phát dc ...5 em ăn một lúc!!! bác này có bộ thìa đút năm ngón nhìn hơi ...kinh.
Theo mình nên nuôi cả 3 con, nếu có đk thì tuyển thêm 2 em nữa nốt công chăm..hihi..

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên