Các bác giúp kon chào mào nhà em vs

nh0kqb

Thành Viên
Điểm
16
kon chào mào nhà em mấy bửa nay sao it hót ấy.mấy bửa trước em đem đi bẩy nó vẩn hót binh thường sao mấy hôm nay đem đi bẩy treo ra ko hót 1 tiếng nửa em ko bjk tại sao cả các bác giúp e vs:(

Ðề: Các bác giúp kon chào mào nhà em vs

hay là e nó thay lông, hoa quả tắm táp thế nào

Chắc chim thay lông đó nè. Mà bác ở Quảng Bình à? :p

Chim em mấy ngày nay cũng tự dung ít hót ak. Chả biết có phải thay lông ko mà chỉ thấy rụng lông ở phần thân ko thấy rụng ở cánh vs đuôi???

Mấy hôm tr đi bẫy có gặp con bổi gì nào ko, kẻo nó ché cho bể rồi. Nếu ko thi chắc e nó thay lông. Mà thay lông thì chỉ hót ít chứ ko phải l ko hót nửa câu.

uk chắc là nó thay lông em có thấy lông rớt ở đáy lồng mà chim thay lông khoảng bao lâu thì xong lông ha các bác.em ở quảng bình. thân chào

Bạn ở vùng nào của qb vậy nè? Mình ở Tuyên Hóa, nếu có đk ae họp mặt chơi :D

xa quá trời em ở nam lý đồng hới

chắc vào mùa thay lông chim bạn xuống lửa rồi. hay là nó bị thằng nào đầu gấu bắt nat.

hix chổ em có nhiều chim sổng ma ko bẩy đc nản thật đợi nó thay lông xong bơ còn đâu chim nửa.vs lại bận đi học nửa buôn thế

con cm nhà e tốc độ thay lông đuôit trung bình là 1,5 ngày/ 1 cái ,e để thay tự nhiên không nhổ ,lông non bắt nhú thì lông già mới rụng ,chưa bao giờ bị trụi lông đuôi cả ,giờ cái ngắn cái dài nhưng chắc 1 tuần nữa là ngon

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên