các bác hướng dẫn

caubexauzai_9x

Thành Viên
Điểm
16
e cách mua 1 con cu gáy non như ý nhé ạ e chuẩn bị định mua 1 con cu về nuôi ạ khi người lạ vào thì nó gay ạ cho hay ạ

Ðề: các bác hướng dẫn

Bạn mua 1 đôi non đảm bảo 1 trống 1 mái, nuôi lớn lên sẽ thành cu khiển, tức là ta chỉ cần dơ tay là nó gù theo hành động của mình, còn được con giọng thổ hay giọng đồng thì do duyên số

Bạn mua 1 đôi non đảm bảo 1 trống 1 mái, nuôi lớn lên sẽ thành cu khiển, tức là ta chỉ cần dơ tay là nó gù theo hành động của mình, còn được con giọng thổ hay giọng đồng thì do duyên số
Nếu e nuôi 1 con non chỉ trống ko có được ko ạ bác nhỉ chứ e ko nuôi mái để gây đê bác ạ

e cách mua 1 con cu gáy non như ý nhé ạ e chuẩn bị định mua 1 con cu về nuôi ạ khi người lạ vào thì nó gay ạ cho hay ạ

để dành tiền mua 1 con cu khách cho đáng đi bạn . chưa có kinh nghiệm mà nuôi cu non thì hơi bị mệt à

Muốn nuôi cu khách thì nuôi từ non lên bạn à. Bạn mua 1 đôi cu non đã biết mổ về nuôi thôi. tách 2 con ra 2 lồng khác nhau. Cu mái cũng có thể nuôi khách được mà. Giá chim con nếu mới tập chơi thì mua loại rẻ tầm 500k thôi.Còn mua luôn cu khách thì khá đắt. Con rẻ nhất cũng phải 1000k bạn à. THân

mệt quá mấy bác ak @@ ................

Muốn nuôi cu khách thì nuôi từ non lên bạn à. Bạn mua 1 đôi cu non đã biết mổ về nuôi thôi. tách 2 con ra 2 lồng khác nhau. Cu mái cũng có thể nuôi khách được mà. Giá chim con nếu mới tập chơi thì mua loại rẻ tầm 500k thôi.Còn mua luôn cu khách thì khá đắt. Con rẻ nhất cũng phải 1000k bạn à. THân
À vậy e cảm bác ạ,,,,???????????

Cu khách giọng đồng ở Nghệ An con rẻ có giá 1800k, con đẹp 2500k, cu khiển gọng thổ có giá 4 đến 10 triệu /1 con

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên