cac bac jup e ve chao mmao

MrKhang

Thành viên Mới
Điểm
1
tinh hinh la e co con chao mao o nha hot dau rat hay khj ra rung thi ko chiu hot ma co khj hot va dau choi ngoai dc lam nhug phaj de 30phut moi choi nguyen nhan tai sao chi e voi thanks

Ðề: cac bac jup e ve chao mmao

do chim ích được ra rừng nên còn lạ bạn cho đị nhiều thì sẽ lên thôi

có rừng cho em nó tôi luyện là tốt quá rrồi bác à, đi nhiều nếu chim hay nó sẽ nhanh lên thôi, bác nhớ lấy lá cây này nọ che bớt lồng nhé, nhỡ gặp chim dữ ngoài rừng nó phang cho thì chột chim đấy. Đôi lời góp ý, thân ^^

mà chim của bạn là mộc dở hay thuộc.nếu dứoi năm lồng thì cần tôi luyện nhiều ,còn chim thuộc thiiiiiii nó không có tố chất và bản lĩnh làm mồi .......:>~o)

chim chua wen voi long bay thui ban ban cu di di khoang 1 thang la no bat dau goi nhieu gap chim la dau nhung phai tuy thoi cach dau tung con chim moi bat dc boi ban a

bạn viết tiếng việt có dấu đi, anh em đọc nhanh hiểu và dễ hơn hic...bạn viết không dấu lại còn ko có chấm phẩy nữa đọc xong ngất ngây lun người

mà chim của bạn là mộc dở hay thuộc.nếu dứoi năm lồng thì cần tôi luyện nhiều ,còn chim thuộc thiiiiiii nó không có tố chất và bản lĩnh làm mồi .......:>~o)
chính xác !!!!!!!:-bd:-bd
kiếm chú khác nuôi đi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên