các bác lại chia vui với em nào ^^

son_donganh

Thành Viên
Điểm
16
Địa chỉ
Đông Anh Hà Nội
hôm nọ em lại bẫy dc 1 em chào mào bộ khủng long to vô đối. đang tắm cho mấy con ở nhà bỗng có 1 con lao vào thềm nhà oánh nhau với con sơn la của em . vừa cho chim vào lồng tắm phi ngay lên thềm vì đoán nó là chim thuần . bấu lên cột búng tay thấy ko bay đã mừng thầm tìm cách túm thì nó chạy qoanh lồng đc thế vồ trượt thế là em nó sợ bay lên 1 lúc rồi té đi. tiếc chảy máu mắt tóm ngay con chim lởm vào lồng cho lên cây xoài nhưng thấy ko hót. tưởng mất ai ngờ thằng em lớp 5 nhà ở ngõ trên gọi điện bảo có chim chào mào ở trên cây ổi. thế là lao lên cây túm cái lồng bẫy giữa trời nắng 12h trưa chạy lên nhà đứa em . treo lồng lên chưa đc 5 phút em nó đã lao vào . em thấy mình rất có duyên với mấy con chào mào xổng em nợ cái ảnh vì đang dùng 1202. tiền chăm chim hết mát ròi ^^

Ðề: các bác lại chia vui với em nào ^^

chuc' mung` bac' nha, co' khi o? hien` gap. lanh` do' hehe

Chúc mừng bác co chim hay.đúng là ở hiền gặp chim

chắc tại chủ thớt mát tay chim hay tự mò đến!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

cũng ko biết các bác ak nhưng chim đến với em thì nhiều rồi cũng phải cả chục con nhưng có mỗi 2 con này tạm đc ^^ chim chưa có lửa nhưng cũng có tí tố chất ^^

may thế là cùng.....................

xin lỗi đời quá đen con chim là của thằng cháu chiều tối hôm nay nó vào xin lại rồi hihhiix

the ai goi la den.nhu the la ca nha cung vui chu.hihihi

Sơn đông anh hiện giờ đang làm gì vậy ta. Ở chỗ bạn ng ta bán nhiều chim không vậy. Tên giống thằng em mình đang công tác ở Sóc Sơn quá.;)

chuyên bán chào mào mộc số lượng lớn pm 0962087758

chúc mừng cả gia đình, con chim mà bay đi luôn thì cả Chú và cháu đều mếu;)

Thế mà gọi là đen sao bác ? Phải mừng cho thằng cháu bác ah......

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên