các bác nhìn em khuyên này thế nào

lã bố

Moderator
Điểm
38
đây là con khuyên em mới tóm truy nã được cách đây 25 hôm. nó đã hót chuyện rồi. các bác cứ nhận xét tự nhiên ạ.

Ðề: các bác nhìn em khuyên này thế nào

e này tướng dài thon , đầu to thích gớm , bù cho con nhà mình , càng ngày càng mập :(

Đầu xà, mỏ mỏng, tướng dài đòn như người mẫu, mặt mũi đầu gấu, chim đẹp bác tinhbovo ạ! Tương lai sáng lạng! Thân!

Đầu xà, mỏ mỏng, tướng dài đòn như người mẫu, mặt mũi đầu gấu, chim đẹp bác tinhbovo ạ! Tương lai sáng lạng! Thân!

cuti cho mình hỏi , con khuyên hôm pửa mình post lên hỏi là mái hay trống ấy , sao h thấy nó mập quá , ng không thon gì hết :( ,

cuti cho mình hỏi , con khuyên hôm pửa mình post lên hỏi là mái hay trống ấy , sao h thấy nó mập quá , ng không thon gì hết :( ,

Con đấy mình chưa xem ạ nên chưa biết trống hay mái! Thân!

khiếp. bác cuti_84 nói cứ như kiểu chuẩn không cần chỉnh ấy. em cũng thấy con này đòn dài và đầu xà nên em để lại nuôi. nhưng đc cái mỏ ngắn và như gai bưởi

Kiểu kêu thì trống bạn ạ, nhưng cái cách đứng cầu thì giống mái hơn! Trống 90% bác ạ, bác cho ăn nhiều sâu thế, với mấy cái cầu đứng của nó nữa nhiều quá bác ạ! Thân!
khiếp. bác cuti_84 nói cứ như kiểu chuẩn không cần chỉnh ấy. em cũng thấy con này đòn dài và đầu xà nên em để lại nuôi. nhưng đc cái mỏ ngắn và như gai bưởi

Con này tuơng lai đấy bác tinhbovo ạ! Chăm tốt có khi ăn cờ nhiều đấy hii! Thân!

chim đẹp đấy bác chủ ơi, cố gắng chăm tốt nhé

như chim thuần ý nhỉ, làm dáng chuẩn cho bác chụp
chim đúng là đẹp thật

như chim thuần ý nhỉ, làm dáng chuẩn cho bác chụp
chim đúng là đẹp thật

cũng chưa thuần đâu. vẫn nhát lắm. đang cho trong nhà để gần người cho nó dạn.con này là chim đã kết đôi rồi các bác à. em tóm nó khi nó đang trong giấc ngủ với cô bồ
<------ Bổ sung bài viết ------->
Kiểu kêu thì trống bạn ạ, nhưng cái cách đứng cầu thì giống mái hơn! Trống 90% bác ạ, bác cho ăn nhiều sâu thế, với mấy cái cầu đứng của nó nữa nhiều quá bác ạ! Thân!

Con này tuơng lai đấy bác tinhbovo ạ! Chăm tốt có khi ăn cờ nhiều đấy hii! Thân!
híi cám ơn bác nhé.bác nói làm em phổng cả mũi vì được khen. nhưng quan trọng là chất giọng của em nó nữa. mới chỉ hót chuyện thôi,chưa líu bác à.

nhìn đẹp đấy.con này mà thêm bản đuôi to dài nữa thì cân đối hoàn thiện :))

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên