các bác vào chia vui cùng e

phuquanghuy

Thành viên Mới
Điểm
1
tuần trc e có bẫy dc 6 con khuyên bánh te e để lại nuôi 1 con còn đâu e cho hết.con k e để lại tách ra là đã hót chuyện luôn mấy hôm nay nghe con khuyên ở nhà líu thì nó cũng níu theo nhưng líu ít lắm vì e treo ở trong nhà mà e treo thấp lắm.sáng hnay e treo nó lên cao thì nó líu nhiều lắm nhưng mỗi tội nó líu ngắn lắm mới dc co 5 mỏ thui.mà đặc biệt nó rất bạo cầm sâu là lao vào chiến luôn.ko bít có tương lai j ko

Ðề: các bác vào chia vui cùng e

Tương lai là em nó liú (Buồn cười quả ngọng của bác " níu")tốt đó bạn ạ!

líu đc 5 âm là tốt rùi, líu mà như thế trong khoảng thời gian dài là có quyền xách ra hale thi đấu ăn cờ đấy,hi

hay nhỉ e bẫy mãi mà toàn ra con khuyên vớ vẩn thôi

:D

đó là may mắn thui bác ak.đây cũng la lần đầu tiên mà e bẫy dc 1 e lai nhanh líu ntn.vụ trc e cũng có bẫy dc 1 e cũng bạo như e nay nhưng mỗi tôi ko líu ngay như e này nhưng bị thằng bạn làm bay mất e tiếc ngẩn ngươi may wa vụ này lại bẫy dc lại 1 e.e mơi chơi thui nhưng e thây e rất có duyên vs loai nay hihi

tuần trc e có bẫy dc 6 con khuyên bánh te e để lại nuôi 1 con còn đâu e cho hết.con k e để lại tách ra là đã hót chuyện luôn mấy hôm nay nghe con khuyên ở nhà líu thì nó cũng níu theo nhưng líu ít lắm vì e treo ở trong nhà mà e treo thấp lắm.sáng hnay e treo nó lên cao thì nó líu nhiều lắm nhưng mỗi tội nó líu ngắn lắm mới dc co 5 mỏ thui.mà đặc biệt nó rất bạo cầm sâu là lao vào chiến luôn.ko bít có tương lai j ko
Tuần trước em có bẫy được 6 con khuyên bánh tẻ. em để lại nuôi 1 con.còn đâu em cho hết.con khuyên em để lại tách ra là đã hót chuyện luôn, mấy hôm nay nghe con khuyên ở nhà líu,thì nó cũng líu theo.nhưng ít líu lắm,vì em treo ở trong nhà ,mà treo thấp lắm,sáng hôm nay em treo nó lên cao thì nó líu nhiều lắm,nhưng mỗi tội nó líu ngắn lắm,mới được có 5 mỏ thui.mà đặc biệt nó rất bạo.cầm sâu vào là lao vào chiến luôn .ko biết có tương lai gì không ?
sữa lại bài viết của bác mà em cũng mệt.hic hic

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên