Các bác xem có nên nuôi kô giúp em?

nammiast

Thành viên Mới
Điểm
1
2 em này theo em nhận định là trống, nhưng vừa về đc 2 tuần, còn nhát và kô có điểm gì nổi bật cả. Giờ gia đình chim của em tăng dân số, phải giảm biên chế. Các bác chém giúp xem có đc em nào kô? Bác nào có kinh nghiệm thì chém giúp em xem có thật là trống kô nhé. Có 1 em lông lá nguyên lành và 1 em hơi tả tơi chút. Các bác soi rõ chút nhé. Thanhs.
Àh, em có đăng 1 loạt bài vì đang phân vân 1 loạt em mới xích đc (Chào mào, Cu, Khướu, Mi) để tinh giảm biên chế. Bác nào tâm huyết thì giúp em toàn tập luôn nhé. cứ tìm theo nickname của em. Đc em nào, em đó sẽ về HN trong 10 ngày tơi.

Ðề: Các bác xem có nên nuôi kô giúp em?

2 em này theo em nhận định là trống, nhưng vừa về đc 2 tuần, còn nhát và kô có điểm gì nổi bật cả. Giờ gia đình chim của em tăng dân số, phải giảm biên chế. Các bác chém giúp xem có đc em nào kô? Bác nào có kinh nghiệm thì chém giúp em xem có thật là trống kô nhé. Có 1 em lông lá nguyên lành và 1 em hơi tả tơi chút. Các bác soi rõ chút nhé. Thanhs.
Àh, em có đăng 1 loạt bài vì đang phân vân 1 loạt em mới xích đc (Chào mào, Cu, Khướu, Mi) để tinh giảm biên chế. Bác nào tâm huyết thì giúp em toàn tập luôn nhé. cứ tìm theo nickname của em. Đc em nào, em đó sẽ về HN trong 10 ngày tơi.
cu gáy chẵng biết gì úp giùm chủ thớt vậy..........

Bác nhốt 2 con ra 2 lồng khác nhau đánh số 1-2 rồi chụp ảnh lại cho to, rõ các phần cơ bản
1- tổng quan
2- mỏ, mắt đầu
3 bộ cườm
4 2 bên cánh
5 cặp chân
Ýt nhất có nhìn thấy rõ 5 cái đó mới dám chém, chứ chém bừa thành loạn kiếm thì mẻ lưỡi như chơi.

bac manh ha noi dung,de lon xon ai ma doan dc.chup ro vao

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên