Các cao thủ giúp em xử lý con Bách Thanh với

Thichkhuyen

Thành viên Mới
Điểm
0
Tình hình khu nhà mình có con Bách Thanh, nó lân la ở đấy lâu rồi và xử của mình ít nhất 4 em khuyên thân yêu. Thủ đoạn tinh vi, cứ nghe tiếng khuyên là rình rập rồi thình lình lao vào chả biết làm thế nào cắn đứt cổ khuyên. con thì lôi xác ra con thì chỉ cắn được cái đầu.

Đặc điểm là treo ra ngoài là nó chiến ngay, lồng còn nguyên ko gãy nan hay gì hết/ Khổ thế chứ

Tối vẫn thấy nó lượn lờ ngủ trên mấy cái cây gần nhà mà chả làm gì được, điên thế

Các cao thủ có cách nào giúp với. Giờ chim toàn để trong nhà bực mình ghê

Ðề: Các cao thủ giúp em xử lý con Bách Thanh với

Bạn ra tiệm mua 1 em khoen bỗi,không quan trong là mái hay trống.bõ vào lụp,treo lên và chờ em nó vào chén.phụp,xong rồi bắt em nó ra xữ,xữ kiễu nào mà cho em nó đau đớn...........

Bạn mua cái bẫy 4 cửa loại nan khoảng cách nhỏ, khoảng cách nan 1,5 - 1,8 cm rồi cho chim bổi trong đó nhử nó. Bữa trước mình có bẫy đc 3 chú và vặt lông ném cho mấy con gà chọi nó xử :D

E sợ nó chén em bổi mà chưa vào bẫy ấy chứ. Mà nhìn nó to như con chào mào í, mỏ to và dầy khiếp lên đc. Để e nghiên cứu thêm xem sao. Các bác cho thêm ý kiến nhé

đơn giản mà,mượn khẩu súng hơi làm 1 nhát la ok.k thì cậu kiếm lồng bẫy chào mào ấy bắt dc ngay mà tớ thử nhìu rồi

Chuẩn bị vào cám để tháng 11 này thi. Chiều nay em nó đã ra đi, em căm thù bọn Bách Thanh.
Ảnh vừa chụp em nó chiều qua

Con khuyên mồi có tật lộn mình mua của bạn cũng là một nạn nhân của bách thanh đây. Hôm nay soi đèn đập nó mà trượt, chán ghê.

cho bổi vào lồng lưới 2 cánh ý sập chết ngay.bắt dc bạn đừng nhổ lông j hết đừng sát sinh.ra mua lọ keo 502 nhỏ keo vào trong lỗ đít của nó rồi thả nó đi bạn ak.ăn no mà ko ỉa đái dc ko tức chết hơi phí.

bác ra mua cái túi lưới bẫy chim về căng lên nó lao vào kiểu gì chẳng dính.

Làm nạn ná bắn nó.....nhanh rẻ bền đẹp, bắn hụt mà lỡ trúng chim nhà thì chịu =)) p/s: cái này đi đâu cũng cầm theo bên mình thì khó con nào thoát

Làm nạn ná bắn nó.....nhanh rẻ bền đẹp, bắn hụt mà lỡ trúng chim nhà thì chịu =)) p/s: cái này đi đâu cũng cầm theo bên mình thì khó con nào thoát
Phương án này mình thấy hay nhất,kiểu gì chả có mồi nhậu...:))

bác cứ làm cái lồng bẫy rồi cho con khuyên nào đểu đểu vào đó kiểu gì cũng tóm được, tóm được

Hôm qua dùng gậy đập trượt lúc nó ngủ trên cây hôm nay ko thấy bóng dáng nó đâu nữa

Hôm qua lại ra đi một em khuyên lởm cho vào làm mồi rồi. Con BT này khôn vãi, rỉa chết chim mồi mà nó ko dính bẫy.

Người nông dân phải làm sao giờ?

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên