các cao thủ thẩm du hộ em em khuyên mộc này với

secretnoy.hvtc

Thành Viên
Điểm
16
e nó mới về tay e 2 hôm nay. thái độ tốt. do e muốn giữ chim nên e đã xén cánh e nó đi hiện tại mới được 2 hôm nhưng đã thuần tương đối. ng đi qua đi lại k bay nhảy. cẩm lồng ok..... kêu kép... kè với khuyên khác là bắn. chưa líu....

Ðề: các cao thủ thẩm du hộ em em khuyên mộc này với

e nó mới về tay e 2 hôm nay. thái độ tốt. do e muốn giữ chim nên e đã xén cánh e nó đi hiện tại mới được 2 hôm nhưng đã thuần tương đối. ng đi qua đi lại k bay nhảy. cẩm lồng ok..... kêu kép... kè với khuyên khác là bắn. chưa líu....
Chim vành khuyên mà bác tả thái độ như Chào mào vậy :D. Họa đẹp đấy, có rất có tương lai

kè là bắn mà chưa líu, ko hiểu câu của bác luôn, thường thì bắn tức là chim đã líu và hót

kè là bắn mà chưa líu, ko hiểu câu của bác luôn, thường thì bắn tức là chim đã líu và hót
e này e mới mua ở của hàng. chọn trong một đống chim được 2 ngày bác ah. e cũng tin là tầm một tuần nữa là e nó líu.
<------ Bổ sung bài viết ------->
Chim vành khuyên mà bác tả thái độ như Chào mào vậy :D. Họa đẹp đấy, có rất có tương lai
emcungx ko hiểu e này luôn bác ạ. bắt về được 2 hôm ko đâm lồng. cứ kè cạnh một e khuyên khác thì e nó gắt cho e kia kì im luôn ạ., cũng mong là e nó sẽ có triển vọng hi

cái này hơi lạ đấy nha chim bắt đc 2 hôm ở tiệm mà đã thuần và liu quả là 1 cao thủ thật là bái phục cho clip AE chiêm ngưỡng

cái này hơi lạ đấy nha chim bắt đc 2 hôm ở tiệm mà đã thuần và liu quả là 1 cao thủ thật là bái phục cho clip AE chiêm ngưỡng
e cungx cha biet nua bac a. bat ve3 em. mot e so suat bi die/ con 2 em. mot e sang hom sau hot chuyen luon. con mot e nay thi keu kep/./ gat co hien tuong chuan bi liu a. e dang quay chua co thoi gian up len a

e nó đã đi chuyện các bác ạ... 3 ngày. và có thể mai là bung líu......... yeah

Cứ phải bình tĩnh bác ak,xem một thời gian mới biết được

ừm. chim đang thuần căng lửa quá cũng hơi khó đó , mồi tươi vừa thôi thuần xong hẳn cho căng cũng k sao . cứ từ từ

cứ hạ cám đã chưa cho nó líu vội bác ak

e nó mới về tay e 2 hôm nay. thái độ tốt. do e muốn giữ chim nên e đã xén cánh e nó đi hiện tại mới được 2 hôm nhưng đã thuần tương đối. ng đi qua đi lại k bay nhảy. cẩm lồng ok..... kêu kép... kè với khuyên khác là bắn. chưa líu.... > Đoạn này là như lào??????????????????????????

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên