Các pác nghe tiếng khuyên non kêu phân biệt đưc cái dùm em

bkmufc

Thành Viên
Điểm
16
- Tình hình e tách mấy e K non ra thì thấy 2 trông số 5 em nó kếu ntn. các pác vào thẩm định giúp e xem có fai khuyên mái ko ?

IMgfagsdgsdg4 - YouTube

Ðề: Các pác nghe tiếng khuyên non kêu phân biệt đưc cái dùm em

xin lỗi bác. tiếng trong clip 100% là mái bác à :D . mà con của em bắt mộc về sau 2 ngày đã chuyện. sau 5 ngày đã líu nhấm nhẳng. công nhận con này mau mỏ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

xin lỗi bác. tiếng trong clip 100% là mái bác à :D . mà con của em bắt mộc về sau 2 ngày đã chuyện. sau 5 ngày đã líu nhấm nhẳng. công nhận con này mau mỏ

ĐÓ là chim non bác à. e nuôi 5 bé thì có 2 bé tiếng như thế này đấy à ! chứ chim mộc về e cho 1 em dẫn cám sau 2 ngày thấy chuyện trò và thi thoảng líu 1 2 mỏ rùi ( e thường vào thẳng bằng cám thúy tuấn so 2 luôn hihhi )

ĐÓ là chim non bác à. e nuôi 5 bé thì có 2 bé tiếng như thế này đấy à ! chứ chim mộc về e cho 1 em dẫn cám sau 2 ngày thấy chuyện trò và thi thoảng líu 1 2 mỏ rùi ( e thường vào thẳng bằng cám thúy tuấn so 2 luôn hihhi )
thế thì ngon rồi. anh tách hai con mà tiếng tiu tiu ra đi. em vừa chết hết khuyên non rồi. :( chán quá

thế thì ngon rồi. anh tách hai con mà tiếng tiu tiu ra đi. em vừa chết hết khuyên non rồi. :( chán quá
làm sao mà chết vậy .bỏ đói à .mình cũng die mất 7 e rồi . tự dưng chết. mệt với bọn k non này quá

các bác nuôi thế nào mà để chết chứ em nuôi có chết em nào bao h đâu

A đang hỏi là tiếng khuyên non trong clip của a là tiêng khuyên đục hay ccais mà. Để a còn bit đường phóng sinh e nó hiiii

mái rồi thả thôi bác để cho các e nó còn đẻ dc :-bd

chiều hôm qua,thấy thằng cháu có con khuyên non,em hỏi mua.về đến nhà nó kêu tiu tiu là biết ngay cave non.thôi,nuôi lớn rồi thả

buồn quá các bác ạ, chiều nay đi đám cưới thằng bạn về xem tổ khuyên 3 con em mới bắt chỉ còn 2 con.chắc em nó tập truyền không để ý lên bay mất 1 em. buồn thật:(

khuyên non lên họa được 1 tuần sẽ hót chuyện khi treo 1 mình và bật video cho nghe âm thanh nhiều con khuyên líu cùng lúc, dựa vào đây là biết trống.

có bác nào biết đánh chắn bên gamedangianviet không sang anh em giao luu chút

eM cũng có con khuyên bổi mới bẫy...cho vào lồng nuôi 2 ngày thỳ vào cám và chuyện cả ngày...vẫn chưa thấy bắn đc mỏ nào,theo như em để ý thỳ vẫn còn " Chiu " chưa hót tiếng trống đc

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên