Các pro ơi cho e hỏi,có việc quan trọng lắm:((

SƠNCA 123

Thành viên Mới
Điểm
0
Chuyện là như thế này ạ.:( e có e khuyên cứ cheo cách mặt thì hót ác lắm,chỉ mỗi tội là cứ cheo gần e nào là chỉ muốn đánh nhau chẳng hót hét gi nữa,chỉ chăm chăm đánh nhau thơi ,thế bây giờ phải làm cách nào để cho e nó ra giàn để sửa đc cái tính hung hăng ấy ạ :((

Ðề: Các pro ơi cho e hỏi,có việc quan trọng lắm:((

Thả con mái vô lồng coi em nó có dám đánh không thì bảo !

Chả ai như bác này, chim hăng thế là tốt quá còn gì nữa

bạn để lại cho mình đi,mình có một em khuyên giống hệt của bạn,cầm sâu thì nó cướp thò tay,thì nó mổ,vậy mà mình chữa được đấy-thân

em đấy treo một mình cho lành , tính cách nó thế sửa bằng niềm tin hả bác ,

em đấy treo một mình cho lành , tính cách nó thế sửa bằng niềm tin hả bác ,

khổ thế chứ,cứ cheo ra giàn là chỉ muốn oánh nhau chứ chẳng hót gì cả,thế thì cũng hết cách chữa rồi.thank
<------ Bổ sung bài viết ------->
bạn để lại cho mình đi,mình có một em khuyên giống hệt của bạn,cầm sâu thì nó cướp thò tay,thì nó mổ,vậy mà mình chữa được đấy-thân

con này e nuôi cũng được 3 năm rồi,chim bẫy đấu gốc THÁI BÌNH,chim già rừng ,bộ lưng quy,ra giọng mỗi lần 6=>9 mỏ nếu bác có SƠN CA e nào hót tốt thì a e mình giao lưu
.0906278333
Thả con mái vô lồng coi em nó có dám đánh không thì bảo !

E thả e mái vào 1 lần rồi bác ạ,vừa vào cái con ĐỰC nó hiếp con mái luôn,con mái kêu kinh quá,đến e nghe còn khó chịu nữa là,thế là e cho e mái nó vào phòng phụ khoa luôn,bác sĩ khám nghiệm e nó đã mất đời con gái =))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

khổ thế chứ,cứ cheo ra giàn là chỉ muốn oánh nhau chứ chẳng hót gì cả,thế thì cũng hết cách chữa rồi.thank

con này e nuôi cũng được 3 năm rồi,chim bẫy đấu gốc THÁI BÌNH,chim già rừng ,bộ lưng quy,ra giọng mỗi lần 6=>9 mỏ nếu bác có SƠN CA e nào hót tốt thì a e mình giao lưu hiện tại e mới chuyển sang môn nghệ thuật này :D
.0906278333

E thả e mái vào 1 lần rồi bác ạ,vừa vào cái con ĐỰC nó hiếp con mái luôn,con mái kêu kinh quá,đến e nghe còn khó chịu nữa là,thế là e cho e mái nó vào phòng phụ khoa luôn,bác sĩ khám nghiệm e nó đã mất đời con gái =))[/QU

Bạn đã thử mang ra dàn chưa? nếu rồi mà vẫn máu đánh nhau thì treo nó xa xa ra một chút, cứ làm thế khoảng 2 đến 3 lần rồi lại cho lại gần mà vẫn đánh nhau thì lại cho ra. cứ làm như thế xem sao.

Bạn đã thử mang ra dàn chưa? nếu rồi mà vẫn máu đánh nhau thì treo nó xa xa ra một chút, cứ làm thế khoảng 2 đến 3 lần rồi lại cho lại gần mà vẫn đánh nhau thì lại cho ra. cứ làm như thế xem sao.

e thank! bác ,e cho đi giàn cũng nhiều rồi ạ,nhưng em nó cứ cheo gần là đánh nhau,e làm theo bác xem sao :DDD

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên