cac pro oj ckj? gjup e cack' bay~ chao`mao` voj

thanhtruon

Thành viên Mới
Điểm
1
Tjh` hjh` la` o? Gan` nha` em co' 1 doj chao` mao` sag' ra no' hot' nhjeu` lam' ngke thjck' tku' nen dj mua log` bay~ 80k ve` va` co' gaj` vao` do' qua? chuoj'chjn' lam` moj` Sau 5 ngay` rjh`rap. thanh` qua? La bay~ duoc. 1 e nkug rat' tjec' do' laj.la` e maj' huhu Co' pro nao` chj? gjum` em cack' bay~ duoc. e CM duc. kia khong Thank cac' pro truoc' nha' !

Ðề: cac pro oj ckj? gjup e cack' bay~ chao`mao` voj

Nếu đã bẫy dc e mái rồi thì khó mà bẩy đc e trống kia lắm bạn à. Thường thì chào mào đi cặp thì khả năng bẫy dc trống nhiều hơn e mái chứ. Bạn thử kiếm 1 chú mồi về bẫy xem thế nào...

Trống bác phải có chim mồi.cm nó khôn lắm

Em de? y' 2 e nay` lau lam' roj` len bjt' duoc con nao la` trog' hay hot' va con nao` la` maj' jt' hot' nen bat' duoc no' la` e bjt con nao` la trog' con` con nao` la maj' ngay E k co' chjm moj` de? bay~ dah` phaj? Bay ~ bang` moj` chuoj' cho nen bay~ duoc chjm maj' la kug~ duog nhjen The' h k co' cack' nao` de? Bat' duoc. Con trog' kia a` ha? Cac' bac' ngoaj` cack' phaj? Dj mua e cm moj` ve` Ma` tjen. Tke? Cko e hoj? Lu0n h mua e cm m0j` tam` tam. ve` dj bay~ duoc thj` khoag? Nhjeu xjen` vay. E hoj? de? Dj mua k laj.bj.chu?tjem.ho. Lua` tkj chjt' Thank cac' bac' rat' nhjeu`

Đọc bài bác dịch mún oải lun :)) Bác thử coi xung quanh có ai có chim mồi không? nhờ ngta bẫy giùm cho nè

Bác làm cái lồng bẫy.......cho e mái đó vào....treo trên cây nào mà vắng người xem sao...

Bác làm cái lồng bẫy.......cho e mái đó vào....treo trên cây nào mà vắng người xem sao...
Thank bac'nka' E cung~ dag co' y' nhu bac' nen chua dam' thu? Hoj? Cac' bac.tjen` boj' truoc' da~ hjhj

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên