các thánh chào mào vào giúp e vs:D

tung5180524

Thành viên Mới
Điểm
1
Ðề: các thánh chào mào vào giúp e vs:D

các thánh bận rồi chỉ có thần chém gió thôi.theo em đây là chào mào madein ViệtNam:D:p

con này có giọng hay đó bác ah,hình như em nghe thấy nó gia cả giọng nối thì phải

Chim này bộ trung, mình dầy, giọng hót dài âm ngoằn nghèo, có độ luyến láy nhưng âm không có độ rung.Chim này nhiều khả năng là chim Phong Điền - Huế

Chim này bộ trung, mình dầy, giọng hót dài âm ngoằn nghèo, có độ luyến láy nhưng âm không có độ rung.Chim này nhiều khả năng là chim Phong Điền - Huế
vang giong e i loang ngoang lam bac ag nhung giong van nho lam vi chim e dang thay long :d e nay la chim nha ai bi song e bay dc nen chang biet la vung nao nho a e tham giup:d
<------ Bổ sung bài viết ------->
con này có giọng hay đó bác ah,hình như em nghe thấy nó gia cả giọng nối thì phải
e i hay nay kep vs ka giong cung di dc 6-7am nhung giong van hoi nho chua to vi ddang thay long bac ag:(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ai tham dc vao giup m tiep vs:DDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD

k chuyên gia nào giúp e vs ag:((((((((((((((((((((((((((((((((( uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Con này khả năng là giọng đèo đấy bạn à....Nó mà khỏe chim thì giọng sẽ rõ hơn

chỉ biết là chim miền trung chụi không biết vùng nào

Con này khả năng là giọng đèo đấy bạn à....Nó mà khỏe chim thì giọng sẽ rõ hơn[/QU m nghĩ k phải đèo đâu bác ag vì đèo m đã từng nghe qua giọng r:(( có a e nào khả nag thẩm âm tốt vào giúp minh nhe:D
<------ Bổ sung bài viết ------->
đèo bà lèo xèo xèo ^:)^
=)).//////////////////////////////////////// =))
theo bác có phải đèo k ạ :De mới chơi nên kinh nghiệm thẩm âm con kém lam hihi

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên