cách chữa trị chào mào bị chân nhẹ

kid_boy1

Thành Viên
Điểm
16
chào các ae diển đàn ,cko mình hỏi mình có con chào mào ckơi rất sung ,nhưng mỗi tội là e nó bị sao ở 1 chân ,e nó vần nhảy bình thường .nhưng chỉ hơi nhắc nhắc nhẹ ,ae co cách nào chửa trị chỉ giúp mình với đây là video của e nó
http://www.youtube.com/watch?v=443msIGid_Q&feature=youtu.be

Ðề: cách chữa trị chào mào bị chân nhẹ

ko bác nào giúp mình afk.......................

Có thể là triệu chứng bị đau chân. Bạn lấy cành xoan cho đậu xem có ổn không, mình thấy các cao thủ bảo chim bị đau chân cho đậu cành xoan là khỏi nhưng chưa thử vì chim mình chưa gặp trường hợp này.

Có thể là triệu chứng bị đau chân. Bạn lấy cành xoan cho đậu xem có ổn không, mình thấy các cao thủ bảo chim bị đau chân cho đậu cành xoan là khỏi nhưng chưa thử vì chim mình chưa gặp trường hợp này.
Cảm ơn bác ,nhưng chim mình nhỉ bị nhẹ ,bác nào có cách khắc phục chỉ giúp mình với ,vì nhìn e nó ckơi xung nhưng chỉ bị mỗi cái tật đó bùn wua,nó chỉ bị nhẹ ở tat chân ak ,vẫn nhảy nhó bình thường ,nưng chỉ hơi nhắc nhắc >> các bác cao thủ zô giúp với <<<<<<<<<<<<<<<<<<<

bác ra tiệm thú y mua 1 bịch trẹo chân gà ... khoảng 35k.... về pha nước cho uống hỏi bác sĩ thú ý pha uống ra sao ... cứ cho uống liên tục không ngừng thuốc... + thêm cào cào hằng ngày... bạn sẽ có tin tốt ... mình đã áp dụng và đã thấy hiệu quả rất tốt... chúc chim bạn mau khỏi.... Thân!!!!

bác ra tiệm thú y mua 1 bịch trẹo chân gà ... khoảng 35k.... về pha nước cho uống hỏi bác sĩ thú ý pha uống ra sao ... cứ cho uống liên tục không ngừng thuốc... + thêm cào cào hằng ngày... bạn sẽ có tin tốt ... mình đã áp dụng và đã thấy hiệu quả rất tốt... chúc chim bạn mau khỏi.... Thân!!!!
cản ơn bác ,cko có thể cko mình sdt cưa bác k ,pạn đả áp dụng rồi có thể cko mình cách liều lượng k .và ở mình k có cào cào thì giờ mình cko ăn j bác ...bác đả áp dụng thấy chim có đở k bác .chim mình chỉ nhắc nhẹ nhẹ ,bác co thể ns rỏ tý k ,,,, tks các bác trc..............chim ckoi, rất xung nhưng chỉ tội e nó ak

Xoa dầu vào cầu đậu hoặc lấy cành xoan làm cầu là phương pháp ae hay dùg

Xoa dầu vào cầu đậu hoặc lấy cành xoan làm cầu là phương pháp ae hay dùg
tks bác ,chào mào mình bị nhẹ có nên bội dầu k ,và nếu xoa dầu thì xoa bao nhju lâu xoa cả cầu phụ và cầu chính luôn hả bác ,xoa zây miết hy sao ,cần giiusp ............

bác chủ thớt thử làm cách này xem sao... lấy vài củ hành khô lột bỏ võ rồi giã nát đến khi nào thấy nước hành rồi bác bắt chim và nhúng chân e nó vào khoãng 2 >>3 phút... đã thữ nghiệm rồi.. hội quán gần nhà e ai cũng dùng cách này

bác chủ thớt thử làm cách này xem sao... lấy vài củ hành khô lột bỏ võ rồi giã nát đến khi nào thấy nước hành rồi bác bắt chim và nhúng chân e nó vào khoãng 2 >>3 phút... đã thữ nghiệm rồi.. hội quán gần nhà e ai cũng dùng cách này
tks bác ,cách đó đk ,bác đả thử dùng chưa,có hiệu quả k ,,,,,,,,,,,và cách xoa dầu ae có thể chỉ giúp mình ro hơn dk k

xoa vào cầu đậu một chút dầu thôi có gì khó khăn đâu bác...........

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên