cách phân biệt cưỡng trống mái

tumo100000

Thành Viên
Điểm
6
Địa chỉ
Đi tìm khoảnh khắc bình yên
số là mình định mua 1 em cưỡng nhưng chưa biết phân biệt trống mái thế nào .... các pro chỉ giúp mình với ....

Relate Threads
Cưỡng chảy máu ở đuôi
Cưỡng chảy máu ở đuôi bởi PhanDuy,
Cưỡng móng trắng
Cưỡng móng trắng bởi Võ Hiển,
Giúp đỡ về cưỡng mới mua
Giúp đỡ về cưỡng mới mua bởi Võ Hiển,
Latest Threads
Ðề: cách phân biệt cưỡng trống mái

mua cưởng non ấy chon con nao lanh lợi đầu to mắt giử 1 tý dáng thi bảnh bảnh 1 tý xác suất la cuong trống se cao hơn với lai còn phu thuộc vào may mắn hehehe

nói chung trống mái lúc con non khó phân biệt chỉ nhờ zào kn va để ít 1 chút hên xui con bi lầm ;))

mình có 1 số kinh nghiệm nhỏ không biết giúp dc bạn không.theo mình biết thì chim trống thường có đầu to hơn chim mái..

bạn thích con nay thy xem qua.t để lại cho ne.vào goog search "ca kieng cua duc long".ra lien.co gi pm cho t.01667.213.688

mình có 1 số kinh nghiệm nhỏ không biết giúp dc bạn không.theo mình biết thì chim trống thường có đầu to hơn chim mái..

thank bạn mình thấy trên diễn đàn có nói cứ con nào lắm mồm là trống .... nhưng không nói cụ thể không biết thế nào :(

Chơi chim thì phải có khổ sở mới biết được,bạn lên súc một con về đi dù trống hay mái.Nếu xui thì đó cũng là một kinh nghiệm quý giá cho bạn,trên này có nhiều người không biết mà còn tỏ ra nguy hiểm lắm đơn cử như in this topic.Nếu muốn chắc thì lên google search nhé.

Cưỡng trống non khi chọn bạn để ý ngoài đầu,màu lông thì bạn chú ý thêm chân cưỡng,nó dài hơn và to các con khác trong ổ(bạn nên bắt từng em ra xem,vì chim non thường nằm bẹp nên khó thấy chân :D)
Chú ý là đây là ý kiến 1 phần chủ quan và 1 ít khách quan của các cụ đi trước.nên chỉ là tương đối,nên bạn tham khảo thêm ý kiến để chọn cho mình chú cưỡng ưng ý.

Trời tui vừa lấy con cuong về nghe các ban nodi lam minh phân tâm quá.nói chung ban dã lỡ nuôi thi nuôi chu đùng nghĩ toi trống hay máy

Thông thường thì thấy con nào Đầu To,Lanh Lợi,Chân Cao tới nách nhất trong đàn thì 90% là Trống,còn 10% là bóng kín hjhj :) :):)

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên