Cần ace giúp ợq.

vitconcodon1308

Thành Viên
Điểm
16
Chả là em có em khuyên bánh tẻ nuôi gần 2th bắn oang oang roài.Hôm nọ nhà có giỗ mấy thằng cháu phá quá nên chjm bị hoảng đâm đầu chảy máu.Giờ nhìn họa giống kiểu như là bị vỡ mặt mũi sứt mẻ.Các bác cho em hỏi là b.giờ nên làm gì để họa mọc lại ạh.Thân!~

Ðề: Cần ace giúp ợq.

Hjx,a Xuantien or các bác vào giúp e cái ợq.Thân!~

Đề nghị bác sửa lại bài viết bên trên cho đúng phông chữ nhé! Muốn mọc lại họa thì trước tiên bác chăm cho em nó bớt hoảng đã, sau đó chịu khó cho em nó tắm ngày 2 lần các tốt thì họa sẽ lên lại ngay ạ. Nhớ bổ xung cam và dế nữa nhé! Thân!

Đề nghị bác sửa lại bài viết bên trên cho đúng phông chữ nhé! Muốn mọc lại họa thì trước tiên bác chăm cho em nó bớt hoảng đã, sau đó chịu khó cho em nó tắm ngày 2 lần các tốt thì họa sẽ lên lại ngay ạ. Nhớ bổ xung cam và dế nữa nhé! Thân!
Hjj vâng sr anh ạh,e bị quen tay mất...Giờ e nó cũng khá đứng cầu,sáng mở áo thì cầm tay vẫn bắn ào ào,ngày e cho tắm 1 lần.Cả tuần nay mà vẫn chưa thấy họa ra.Thân@!~

1 tuần thì chưa thể có kq đc đâu bạn ạ................

bác cứ chăm chế độ như bác tuti hướng dẫn đi, 1 tuần thì chưa thể ra được đâu. khoảng 20 ngày thì họa cũng tương đối rồi.

Em xin bổ xung thêm vài ý kiến nữa các bác xem có tốt không để đóng góp thêm cho chủ top nhé.E đồng tình với moder là chăm cho em nó hết hoảng đã. Con kh hiện tại đang ở thời kì căng .Như bác nói là vẫn bắn choang choang.Có thể bác vẫn cho ăn cám líu.Theo e ở thời điểm này bác nên hạ cám.tăng cường hoa quả+mồi tươi.Khi tắm bác tắm bằng nước muối pha loãng 1 chút .Có gì sai sót mong ae đóng góp ý kiến nhé.Chúc bác chủ mau có chim khỏe.:)

Xjn chân thành cảm ơn các bác đã giúp đỡ ợq.

anh Lân ak........................

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên