cần anh em diễn đàn tư vấn ạh.

Thanhiphone

Thành Viên Tích Cực
Điểm
43
Tình hình là em có mua một em bạch đề 5 móng trắng với giá 700k. Nuôi gần 1 năm thì 5 móng trắng giờ chỉ còn 3 móng trắng. Em không biết lí do vì sao 2 móng kia lại đen trở lại. Anh em ai biết vì sao thì chỉ em ạh.

Ẹc có thể nó nhuộm mất rồi

Trước em mua con khướu cũng có móng trắng mà giờ nó lại đen mất rồi.đen là bình thường mà bác

có thể là hồi bạn mua chim còn tơ vì thế móng trắng, hối đó mình mua chim chào mào non còn có những con mỏ ngà ngà vậy mà thời gian sau đen hết hi hi hi

Chuẩn em nuôi sau mấy năm móng trắng không còn nữa

[QUO"ngoctuan, post: 1063332, member: 4"]có thể là hồi bạn mua chim còn tơ vì thế móng trắng, hối đó mình mua chim chào mào non còn có những con mỏ ngà ngà vậy mà thời gian sau đen hết hi hi hi[/QUOTE]
Chim bổi bác ah. Tách đỏ, đít đỏ au. Hịc.

Thế so với lúc trước thì nó hót hét thế nào (kém đi hay tốt lên) ?

Tốt hơn trước bác ạh.hey. tưởng đâu 5 móng không mất là đầu tư cho em nó cái lồng xinh tươi. Ngờ đâu... buồn vô cùng.:(:(

Có gì đâu bác ơi nó chơi tốt là mừng rồi móng trắng hay đen quan trọng gì dù sao nó vẫn còn mấy móng mà vẫn còn cái đễ hi vọng.bác đứng buồn nhé

Tốt hơn trước bác ạh.hey. tưởng đâu 5 móng không mất là đầu tư cho em nó cái lồng xinh tươi. Ngờ đâu... buồn vô cùng.:(:(
Chứng tỏ chim hót hay , ko hay thì ko phụ thuộc vào móng, qua vụ này sẽ có anh em ko máu lắm khi nói bạch đề đâu nhỉ ?

Thì củng còn an ủi 3 móng. Hy vọng sẽ có ngày lên lại 8 móng.kkkkk:D

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,439
Thành viên
149,091
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên