can mua 1 e khuyen biet liu gia sinh vien o ha noi thai binh

Ðề: can mua 1 e khuyen biet liu gia sinh vien o ha noi thai binh

có em này 14 tháng.chim khá già rừng nên vẫn chưa thuần lắm.vừa xong lông đang lên lại lửa.( đang ăn tt1 +tt2)hôm qua lạnh 14 độ nhưng vẫn nổ vài mỏ .vụ trước 10 > 15 âm .họa dầy nét.bóng bộ khá đẹp.ko tật lỗi .làm phát cho bác sinh viên đồng hương 550k fix 50k xăng xe còn 500 :D https://www.youtube.com/watch?v=jTQhE2I-SM4
clip quay hôm qua đây ạ

e can mua 1 con khuyen biet liu gia sinh vien ,bac nao can ban thi pm cho e qua sdt 0968111059 nhe.tks

Gia sv là khoảng bn bạn? Mình hiện tại cũng có k biết líu nhưng thời điểm này không líu được vì đang ăn cám dưỡng nếu nhiệt huyết chơi thì inbox mình xin phép không nói giá để tránh hiểu lầm ae cạnh tranh phá giá..vv.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Gia sv là khoảng bn bạn? Mình hiện tại cũng có k biết líu nhưng thời điểm này không líu được vì đang ăn cám dưỡng nếu nhiệt huyết chơi thì inbox mình xin phép không nói giá để tránh hiểu lầm ae cạnh tranh phá giá..vv.
giá mình đưa ra có vẻ chưa sinh viện bạn ạ.với lại chủ thớt có vẻ ko nhiệt tình.hihi.

200k/con, bảo hành đã líu, gần xong lông, đứng yên trên cầu, thò tay hay dọa mới nhảy lấy lệ. Chim già mộc dở thuần như chim thuần, bạn có khoảng 30 khả năng để lựa chọn. LH dưới chứ ký nếu bạn ở Hà Nội.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên