cần mua cám hưng cổng đục(mood đại ca cho em nhờ tý nhé)

aramix

Thành viên Mới
Điểm
0
trước hết em xin gửi lời chào đến toàn bộ các bác trên dđ........có ai biết mua cám chào mào của bác hưng cổng đục ở đâu không chỉ em với ah hoặc bác nào đang có nhiều nhiều thì chia xẻ lại cho em 1 ít cho con cm nhà em nó ăn với. Em ở thanh nhàn, gần cầu mai động.xin cảm ơn tất cả mọi người và mong đc sự giúp đỡ ạh.

Ðề: cần mua cám hưng cổng đục(mood đại ca cho em nhờ tý nhé)

gửi lời của bác đến bác hưng cổng đục này. mặc dù chẳng biết bác ấy là ai... ai biết cho bác này biết đi... thấy có vẻ bác ấy thích cám hưng cổng đục...hihi

sặc tưởng cụ ở bên tây, kụ ở thanh nhàn thì mời kụ qua cổng đục cuối hàng mã gần phung hưng là nhà bác hưng bán cám đó cụ có đánh oto đến cũng ko mang hết cám về

cám hưng cổng đục cho ăn tốt đấy, phân khô mà chim cũng căng

Chuẩn không cần chỉnh.Em đang cho mấy con nhà em ăn thấy ok lắm

Cám của bác Hưng Cổng Đục chỉ bán tại nhà thôi bạn ạ. Bạn đi từ hết đường Trần Phú rẽ trái vào Phùng Hưng, đi gần hết Phùng Hưng nhìn sang bên phải thấy ghi Hàng Mã, rẽ phải vào Hàng Mã đi 20-30m nhìn bên phải thấy ghi Phố Cổng Đục, rẽ vào Cổng Đục nhà thứ 2 hay 3 bên tay phải là nhà Bác Hưng Cổng Đục nhé.

Có loại cho Mi ko các bác nhỉ ?

Bac mua nhieu khong tui de lai cho bac 1 it con khong bac cu len ngõ cổng dục đoạn phùng hưng zẽ vào hàng mã tầm 20 là thấy bên tay phải ngõ cổng đục bé xíu nhà bác hưng ngay đầu ngõ bên tay pải luôn

Bác nào đã cho ăn cám HCĐ rồi thì cho vài hình ảnh và clip lên để AE chim ngưỡng tý nhé. Cảm ơn các bác nhiều

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên