cần mua chim rẻ ở hà nội

anhquangproind

Thành viên Mới
Điểm
1
bác nào có con két giá tầm 150k đến 200k ở hà nội thì ban cho em em với hay ai biết chỗ mua chim rẻ thì chỉ em với nha thanks

Ðề: cần mua chim rẻ ở hà nội

két (vẹt ngực hồng) làm gì có giá đó bạn,tầm đó chỉ mua đc vẹt đầu xám thôi (loại này ko biết nói :)

có đấy bạn chịu khó lựơn phiên chợ mơ ý.sáng vừa bắt một em ngực hồng xong.về đứng cầu ăn ầm ầm.nó quát 3l5 mình trả 1l5 ko bán cuối cùng 2l bán luôn:D

chổ mình ngực hồng bán 110k 1 con , nhìn lông lá rụng hơi xấu tí thôi

Topic của bạn sẽ tạm để trong box VKX vài ngày để được mọi người hỗ trợ, sau đó mình sẽ Move qua box " CẦN MUA " để đúng với qui định của diễn đàn nhé.

Thân

chỗ mình Đăk Lăk bán có 80k 1 con thôi,.hì

the ak .o cho mo mua luc nao cung dc ak ban. Cho phien vao nhung ngay nao the ma e no duoc may thang roi. Sry moi nguoi minh onl bang dien thoai nhe ko viet duoc dau. Thanks

chợ phiên MƠ họp vào ngày mùng 2/7/12/17/22/27 ÂM LỊCH.mình bắt nó nhìn cũng tầm 5.6 tháng rồi đang trổ ngực hồng.hôm nào quay clip khoe anh em<:p

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Vẹt ngực hồng ở gia lai bàn 200k 1 con, mấy bác ở tỉnh khác hiếm có nó bắt gia leo thang, ở đây dân tộc bắt xách đi bạn đầy cho chủ tiệm:))

Vẹt ngực hồng ở gia lai bàn 200k 1 con, mấy bác ở tỉnh khác hiếm có nó bắt gia leo thang, ở đây dân tộc bắt xách đi bạn đầy cho chủ tiệm:))

Mùa Vẹt năm sau lên Gia Lai chơi vậy :))

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,489
Thành viên
149,094
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên