cao nhân ơi người ở đâu xin giúp

gíup với CCL của em mới mua

• gahhshsh

Số phiếu: 0 0.0%
  • nsnsns

Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    0
  • Poll closed .

choethanchuyen

Thành viên Mới
Điểm
3
Tình hình là e mới tậu về 1 em lửa bổi . Chim củg khá dạng. Em xin hỏi CCL. Nuôi có bị lộn cầu ko vậy e xin cảm ơn trước ạ

Vân cảm ơn bác em đem về treo ỏ chổ ko người thì nó ko nhảy nhưug thấy em thì nó nhảy nhẹ ròi bay vòng vòng trong lồng em sợ nó bị lộn . à hien h em dg cho ăn . 500g bavi+300g đậu phọng+ 10 lồng đỏ trứng luoc dc ko ạ thank bạc nhiều

Vân cảm ơn bác em đem về treo ỏ chổ ko người thì nó ko nhảy nhưug thấy em thì nó nhảy nhẹ ròi bay vòng vòng trong lồng em sợ nó bị lộn . à hien h em dg cho ăn . 500g bavi+300g đậu phọng+ 10 lồng đỏ trứng luoc dc ko ạ thank bạc nhiều
mua cho nó gói cám chòe đi bác.vừa tiện vừa đủ chất

Cho an cám vva dc ko bác chổ e có bán loại này thoi. Túi nilon nua chú ko có túi giấy bạc nửa hạt nó màu nâu có saâu khô nua lúc truoc koa cho mấy kon than ăn nhưg thấ

đũng là chưa ổn theo em biết cám vva lâu nay không thay đổi bao bì cám chòe là loại gói bạc chứ không phải túi nilông.bác kiểm tra mẫu mã bao bì hoặc up cho ae xem
mua cho nó gói cám chòe đi bác.vừa tiện vừa đủ chất

Túi thì e wăn mất r cám thì mấy con gà nó hửơng em dịnh làm cám cho nó bác thay c.t cua e như vậy dc ko. Có cần thêm bớt j ko . Sâu dế cào cào thì bao

Lửa k lộn đâu, cứ xài ba vì cho tới khi vào cám mạnh rồi xài cám choè, chưa quen nó hất cám hoài ak, cám choè thì k rẻ đâu

Bân cảm ơn a . H thi no hot như đjêên . Cục tác. Hót theo kon chao mào lun

- Theo dân chơi chim miền nam thì nếu 1 con lửa lộn mà chịu chơi thì giá trị gấp rưỡi 1 con lửa bình thường nhé vì thế yêu tâm là nếu chim bác lộn đẹp và chịu hót thì bán vào miền Nam hót khẩm tiền cái này là em nói thật đấy chứ không phải đùa đâu

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,487
Thành viên
149,095
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên nào trực tuyến.
Bên trên