Cầu mới làm cho bé Két..

ZickZun

Thành Viên
Điểm
18
Tình hình là hôm qua mới đi đặt được ít gỗ tròn...tối đi làm về tranh thủ làm ngay..hì hục mất 2h đồng hồ, ko có khoan nên làm hơi khổ 1 tý...cuối cùng cũng xong phần thô...có gì mai mua thêm cóng và làm ít đồ chơi cho bé vậy..up lên cho anh em góp ý chút nhé...

Còn đây là hình bé lên test thử...có vẻ gặm khoái trá lắm :D..

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ðề: Cầu mới làm cho bé Két..

bạn đóng ốc vít hay dán keo dán sắt vậy ? dưới đế có làm j ko coi chừng lật ak ! Nói chung là đẹp :D

bạn đóng ốc vít hay dán keo dán sắt vậy ? dưới đế có làm j ko coi chừng lật ak ! Nói chung là đẹp :D
Mình dùng đinh bạn ơi...nhưng đinh 2 đầu nhọn...cắt 1 đầu của đinh bình thường đi :D..dưới đế chỉ có 1 miếng gỗ đó thôi...mình tính rùi...ko lật đc đâu...gỗ nặng lắm :(..

Anh dùng gỗ j vậy? Gỗ thg` là nát bét ngay.

Đẹp quá, mình đang tính làm 1 cái cho em xích và ngực hồng chơi. Mà cái cây sợ nhỏ quá ko khoan nổi. :(

Bạn treo ít đồ chơi lên cho có màu sắc làm em nó thích hơn.

Đẹp quá, mình đang tính làm 1 cái cho em xích và ngực hồng chơi. Mà cái cây sợ nhỏ quá ko khoan nổi. :(
ko khoan đc thì đóng đinh thôi bạn ơi...cái cầu mình làm toàn tự đóng đinh đấy ko dùng tý khoan nào đâu...
Bạn treo ít đồ chơi lên cho có màu sắc làm em nó thích hơn.
Mình đang hoàn thiện, chưa có thời gian chế đồ chơi và sơn lại màu cho cầu nữa :(...

Đừng xem thường phái yếu nha không là mấy chi em trong diễn đàn lại biểu tình đó :))
Bác nói đúng đấy ai bảo con gái ko làm mấy thứ này chứ ;;) cầu đẹp đấy bác chủ thêm ít đồ chơi là mí pé chơi tốt rồi \:D/

Suỵt nói bé thôi...ko các chị em nghe thấy lại phiền =))

Nghe thấy rồi nhé khỏi suỵt đâu! Em cũng đang làm đây chừng nào xong up lên xin mọi người ít gạch!:D

Rất khéo tay chủ thớt....................

Nghe thấy rồi nhé khỏi suỵt đâu! Em cũng đang làm đây chừng nào xong up lên xin mọi người ít gạch!:D
gạch thì chắc anh ko có..nhưng đinh thì nhiều :ar!:ar!
Rất khéo tay chủ thớt....................
thank bác...mình đang định sơn lại màu cho cầu và làm thêm đồ chơi cho bé đã..

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
68,442
Thành viên
149,090
Thành viên mới
nhacaiking88tvcom

Thành viên trực tuyến

Bên trên